Vituo vya Redio,TV,Simu nk ku-share minara ya kurushia matangazo

  • Thread starter Mathias Byabato
  • Start date

Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Nimependa habari kutoka TCRA kuwa wana mpango wa kuhakikisha vyombo tajwa vinatumia ama mnara mmoja katka baadhi ya maeneo.

hii itapunguza gharama za kuhudumia minara hiyo na utitiri wa minara kwa makazi ya watu

chanzo,habari ya TBC ya saa 2 usiku
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Nimependa habari kutoka TCRA kuwa wana mpango wa kuhakikisha vyombo tajwa vinatumia ama mnara mmoja katka baadhi ya maeneo.

hii itapunguza gharama za kuhudumia minara hiyo na utitiri wa minara kwa makazi ya watu

chanzo,habari ya TBC ya saa 2 usiku
Mkuu; TCRA inayo mamlaka ya kulisimamia hilo. Wala halikuanza leo au jana ni la siku nyingi.

Changamoto iko katika utekelezaji ndo maana unaona kila operator mpaka leo anaendelea kujenga minara yake.

TCRA: Stand up now. Make it happen by all means na siyo kuleta longo longo tu.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hiyo inapendeza lakini utekelezaji wake mgumu.? Na hii Idea imesemwa sana

Utekelezaji ni issue. Nani atawajibika na management ya hiyo minara. gharama za back up power. security, Insuarence,Locatiion, etc

May be itabidi ianzishwe kampuni kati itayaohusika na na minara na hizi kampuniza simu na vituo vya radio viwe wateja.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
201
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 201 160
Hii mbona ni ya siku nyingi? umekuwa ni wimbo ule ule
 

Forum statistics

Threads 1,235,940
Members 474,901
Posts 29,241,061