Vitu vya ajabu ajabu vyafukuliwa dimba la Mkapa

Vitu vya ajabu ajabu vyafukuliwa dimba la Mkapa

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,022
Reaction score
6,858
Wakati ukarabati wa Dimba la Benjamin Mkapa ukiendelea jijini Dar es Salaam kwa ajili ya maandalizi ya AFCON 2027, baadhi ya mafundi wanaofanya kazi hiyo wamefukua vitu vya ajabu vinavyodhaniwa kwamba vilizikwa katika Uwanja huo mkubwa na maarufu zaidi nchini kwa imani za kishirikina.

Hata hivyo, mafundi hao wamesema kazi ya ukarabati inaendelea vizuri licha ya kukutana na vitu vya aina hiyo katika eneo la ujenzi.

 
Kwani hirizi ni kitu cha ajabu ?
 
Hao watakuwa washirikina wa simba na yake, wana vigagula vichawi balaa. Wanatakiwa wawe wanaondoa uchawi wao kila mechi inapomalizika, kuacha kuondoa ni kurundika uchafu uwanjani
 
Back
Top Bottom