Vitu 10 Ambavyo Wanawake Wamewazidi Wanaume...! Je kweli??????

Vitu 10 Ambavyo Wanawake Wamewazidi Wanaume...! Je kweli??????

Wanaongea maneno mengi kwa siku kuliko wanaume, hii inafanya wawe wambeya na kupenda kusoma magazeti ya udaku.

Ila kuna wanaume wengine nao ni wambaye sana, wanawazidi hata wanawake.....
 
moja, mbili, tatu, nne, tano, sita, saba,.... hebu akiwepo wa nane nione labda yeye atafanikiwa...

hao saba uliowapata walikuwa na tabia za kufanana na wewe ndio maana hawakuwa na haja ya kukubadilisha, ngoja umpate anaebehave tofauti na wewe mbona utabadilika tu fasta
 
hao saba uliowapata walikuwa na tabia za kufanana na wewe ndio maana hawakuwa na haja ya kukubadilisha, ngoja umpate anaebehave tofauti na wewe mbona utabadilika tu fasta

Akikaa vibaya atabadilika yeye...
 
Back
Top Bottom