"VITISHO VYA JK NA SIMBA WA KUCHORA" - Rais Kikwete atoa Waraka


S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Rais Kikwete atoa waraka wa mwisho kwa majamabazi

* Atangaza operesheni mpya, aonya serikali isije ikalaumiwa

Na Midraj Ibrahim, Muleba

Rais Jakaya Kikwete ametangaza rasmi kuanza upya operesheni ya kusaka majambazi nchini mwezi ujao.

Aliwataka majambazi kujisalimisha na wananchi wanaowaficha kutoa taarifa kwenye vyombo vya ulinzi na usalama kabla ya operesheni kuanza.

Akihutubia mkutano wa hadhara mjini Muleba jana, rais Kikwete alisema operesheni mpya haitajali mtu na hakutakuwa na huruma.

"Napenda kuwaarifu mwezi ujao tutaanza operesheni kubwa nchini ya kusaka majambazi," alisema Rais Kikwete na kuongeza akiseama : "mtalaumu sana, lakini mtajilaumu wenyewe kwa kuwa ujambazi unafanya binamu, mtoto wa mjomba, lakini mnawaficha, watoeni kabla operesheni hiyo haijaanza."

Rais Kikwete alisema tangu serikali yake iingie madarakani, hakuna jambo gumu lililowashinda na kwamba sasa watachukua hatua zinazotahili lakini serikali isije ikaluamiwa.

Alisema hivi sasa vumbi la majambazi limetulia, wakibuni mbinu mpya na kwamba, kabla hawajaibuka watateketezwa na salama yao ni kujisalimisha.

Akzungumzaia kuchelewa kukamila ujenzi wa wa barabara ya Kagoma-Lusahunga alisema watambana mkandarasi ili akamilishe kulingana na mkataba.

Alisema suala la ulinzi na usalama halina mjadala ni jukumu la serikali na aliwaahidi wananchi kuwa majambazi hawataachwa watambe.

Awali akizungumza kwenye mkutano huo, Mbunge wa Muleba Kusini, Wilson Masilingi, alimsifu Rais Kikwete kwa ujasiri wake wa kupambana na mafisadi wakubwa.

"Umeonyesha mfano, umeanza na mafisadi wakubwa wewe endelea, sisi tutawashughulikia hawa wa chini ili tukutane katikati, wewe endelea kaza uzi!" alisema Masilingi.

Masilingi alisema hawatakubali fedha za umma kufujwa na wachache na kuongeza kuwa watapambana nao, wakishindwa wataomba msaada ngazi za juu.

Akiwa wilaya ya Chato juzi, Rais Kikwete aliwashukuru wananchi kwa kumchagua John Magufuli ambaye alisema ni msaidizi wake muhimu kutokana na utendaji wake mzuri.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Duh!!! Huyu Mzee ndugu Rais namna gani ? Yaani alikubali maneno ya Masilingi na sifa zake ?
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Muungwana hupimwa kwa vitendo
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
461
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 461 180
Rais Kikwete atoa waraka wa mwisho kwa majamabazi

* Atangaza operesheni mpya, aonya serikali isije ikalaumiwa


"Napenda kuwaarifu mwezi ujao tutaanza operesheni kubwa nchini ya kusaka majambazi," alisema Rais Kikwete na kuongeza akiseama : "mtalaumu sana, lakini mtajilaumu wenyewe kwa kuwa ujambazi unafanya binamu, mtoto wa mjomba, lakini mnawaficha, watoeni kabla operesheni hiyo haijaanza."

Majambazi mmepewa ruksa na mkuu wa nchi kufanya kweli wiki hii.

Kwa hivi hapa mheshimiwa raisi anawapa green light majambazi waendelee kutesa hadi mwezi ujao. Yaani wananchi waendelee kushuhudia majambazi wanatanua hadi mwezi ujao??? what is wrong dealing with majambazi right now??? Does the police force needs seminar at ngurudoto to deal with this issue???what is so special in february???
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Admin please merge na ile ya Mzee Mwanakijiji aliyoitoa hapa siku za nyuma kuwa JK na MIKWARA YAKE ni sawa na SIMBA WA KUCHORA asiyetisha hata sungura...

Mwisho wa Mwaka tuangalie ni mikwara mingapi alifanya kweli na mingapi alitoa porojo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
mama weeeeeeeeee!!! nadhani wakati umefika wa kupigia saluti tai na kuachana na twiga..!!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Katoa muda kwa kuwa wachangiaji mapesa ndani ya CCM ndiyo akina Nyali mshikaji wake na JK ambao ni majambazi so anataka kuwapa nafasi warudi wakatulie ili wakamatwe ambao siyo ama hata wapinzani wa CCM then waitwe ni majambazi .
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
461
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 461 180
mama weeeeeeeeee!!! nadhani wakati umefika wa kupigia saluti tai na kuachana na twiga..!!
Bwana weee mwanakijiji we acha tu. Yaani unamtangazia adui yako kwamba ebwanaeeee sasa jiandaee!!!Nakuja!! Huyu JK nadhani hata zile kozi za kivita alizofundiswa kule monduli hakuzielewa vizuri kama si kwamba ameshazisahau!!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Alipewa majina na vyeo vya Kijeshi Kichama lakini hana mbinu wala kozi za kijeshi Momnduli alikuwa anakazana na siasa tu .
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
47
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 47 135
Hizi ni njama za kudhoofisha ujambazi ufanywao na SISIEMU.

SISIEMU wakiiba fedha za umma(BOT) ili washinde uchaguzi wanaua malaki kwa mkupuo:
Tangu lini Chama kilichoshinda kwa kutumia Fedha ya wizi kikawajibika kwa wananchi?

Uliwahi ona wapi ibilisi mmoja anachukua ufagio kumfagia ibilisi mwingine?

Kwanza majambazi wengi wa kutumia Bunduki ni Polisi na wanajeshi ambao wanalinda wizi wenu wa mabilioni na wao kuendelea kuishi kwenye nyumba za FullSuit ya mabati huku ninyi mkiendelea kutanua kuliko hata Wafalme wenyewe.

Kwanini asitangaze tarehe ambayo yeye binafsi atajifikisha kizimbani pamoja na wezi wenzie ili tujue kwamba ana uchungu na nchi?

Mimi nilidhani huyu ni Rais Kijana angekuwa na uchungu na wenzake na kujenga uchumi kumbe ni nduli!
 
muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
552
Likes
376
Points
80
muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
552 376 80
Mbona kufufua makaburi tena
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,532
Likes
8,013
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,532 8,013 280
Wanavyomsifu JK siku hizi sasa. Tena walewale waliokuwa wakiolalamika kama nchi imeingia shimoni vile. Siasa za hii nchi bana....headache
 
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,258
Likes
2,042
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,258 2,042 280
Hahahaaa, wabongo bwana, leo JK bonge la lulu
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,072
Likes
1,363
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,072 1,363 280
hahahahahahahaha.............
duh!
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
1,428
Likes
1,702
Points
280
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
1,428 1,702 280
Duuh 2008??? Aisee ndio kwanza nlikuwa chuo mwaka wa tatu!! Miaka inayoyoma looh!
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
6,079
Likes
9,896
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
6,079 9,896 280
Duuh 2008??? Aisee ndio kwanza nlikuwa chuo mwaka wa tatu!! Miaka inayoyoma looh!
Kwa tarehe na mwaka huo mimi ndio nilikua nina week mbili term ya kwanza form four, na nadhani ile pocket money ilikua inakaribia kuisha kwa kula wali kila siku pale canteen
 

Forum statistics

Threads 1,215,495
Members 463,205
Posts 28,550,637