Vitambulisho vya Askari kuorodheshwa, hili limekaaje?

Vitambulisho vya Askari kuorodheshwa, hili limekaaje?

umetype kwa font size na space ya size ngapi? ulikuwa na haraka ya kubandika kwa makosa yaliyojitokeza?
 
Igp amekiri hili anadai. Jeshi lilikuwa linahakiki kama kuna ambae ajajiandikisha.swali unahakiki kuomba kadi..hii n kesikubwa

sasa kama polisi hajajiandikisha igp angemfanya nn hiyo polisi
 
Napata wakati mgumu kuamini kile kilichokuwa ni fununu kinaweza kuwa kweli. Kwamba wanachukua namba za watu wao. Kwa wasio eleweka majina yanaweza vurugwa kwenye mfumo ili washindwe kupiga kura.
 
Pamoja na kujua kuwa watumishi wa majeshi wanategemewa sana katika ufungaji wa goli la mkono, lakini hili tangazo ni la kijinga hakuna ofisi ya jeshi inaweza kuandika tangazo la namna hii, jamani chumvi zingine zinapitiliza
 
Uwongo mtupu siasa za kitoto.Umejichapia mwenyewe ukasaini na kuiga picha na kasimu kako koko na kuleta hapa!!!! CHEAP POLITICS


Yeye kaleta uongo wewe lete ukweli, ccm inahaha sana lakini mnashindwa na kufeli mahali pamoja tu siku ya kupiga kura lazima mtu atakuwa peke yake kwenye kuweka ile alama. nibure tu hiyo mikakati yenu
 
Nashawishika kwamba tangazo lile limetolewa na police. Maana hizo typing errors. KKUPIGIA. KBLA. Sifa ya kwanza ya askari police wetu kufeli mitihani.
 
Huu ndio ushahidi kamili wa kudai vitambulisho vya mpiga picha
hii nia aibu kubwa sana na ni credit kwetu ukawa kifo cha ccm mwaka huu chochote wanachotaka kufanya siri zinavuja mungu tusaidie hawa wafe vizuri
 
Back
Top Bottom