Vitambulisho vya Askari kuorodheshwa, hili limekaaje?

Vitambulisho vya Askari kuorodheshwa, hili limekaaje?

Huyu igp vp anaelewa sheria ya uchaguzi kuhusu bvr. Inabidi ajipange maana hajajibu Bado, anaweza hata kushitakiwa.........
 
Haupo kisheria na hats mimi nimemshangaa sana IGP tena akiwa anasema waziwazi kwa kujiamini!

Kwani askari wao ni kina nani ati hata wawe tofauti na raia wengine katika swala zima la kujiandikisha kupiga kura na kuhakiki taarifa zao?

Hivi yeye IGP na maafisa wenzake wa polisi amekuwa Afisa wa NEC kukagua shahada za kupigia kura za askari wake?

UKAWA fuatilieni hilo, magoli ya mkono yanaandaliwa hayo.

Nimemcheki kupitia ITV taarifa ya habari ya IGP mangu akitolea ufafanuzi hilo. Kwanza uso wake ulikuwa unamshtaki, hajiamini na pengine hakujua kuwa watu wameshajua wanachokifanya!!
 
IGP ameshindwa kabisa kuficha ujuha wake anajitafuna tu ila wenye uelewa tumemgundua kuwa anafanya siasa za kijinga.
 
Polisi imechemsha, sio wajibu wa polisi kuhakikisha kila polisi kajiandikisha.
 
Leo hii IGP akiwa Bukoba amekiri Jeshi hilo mkoani Pwani kukuhakiki shahada za askari Polisi ili kujua kama wote wamejiandikisha na ili kusaidia wale ambao hawajajiandikisha wajiandikishe.

IGP ametoa sababu mbalimbali ikiwa ni pamoja na wajibu wa askari kushiriki uchaguzi na sababu nyingine ni askari wake kuwa katika maeneo tofauti tofauti ya kazi wakati zoezi la kujiandikisha likiwa linafanyika akimanisha askari hao kukosa fursa ya kujiandikisha.

Chanzo:ITV

Je,pamoja na sababu hizo,utaratibu huu ni sahihi kisheria?

Utaratibu huo ni sahihi kabisa. Kutokana na data za uandikishaji na upigaji kura kuwa kwenye mfumo wa ki electronic ni rahisi sana hata kujua nani amempigia nani.

Ole wenu mnaokula CCM na mnalala UKAWA. Usiwe VUGUVUGU, chagua moja kabla hujatapikwa Nov 2015.

Queen Esther
 
Utaratibu huo ni sahihi kabisa. Kutokana na data za uandikishaji na upigaji kura kuwa kwenye mfumo wa ki electronic ni rahisi sana hata kujua nani amempigia nani.

Ole wenu mnaokula CCM na mnalala UKAWA. Usiwe VUGUVUGU, chagua moja kabla hayajakukuta Nov 2015.

Queen Esther

Mwaka mtahaha saaana. Maji yamewafika shingoni.
 
Iigp hana washauri imari the only way ni kukanusha maana advera senzo alikanusha japo alijua kinachoendelea.

Dah mpaka namwonea huruma maana hazijui sheria za uchaguzi vizuri.

Hiyo biashars ya kuhakiki ikome we sio time,,vilevile pitia sheria za uchaguzi vizuri.
 
Iigp hana washauri imari the only way ni kukanusha maana advera senzo alikanusha japo alijua kinachoendelea.

Dah mpaka namwonea huruma maana hazijui sheria za uchaguzi vizuri.

Hiyo biashars ya kuhakiki ikome we sio time,,vilevile pitia sheria za uchaguzi vizuri.

Sasa umeandika nini mpendwa wangu? proof read tafadhali.

Queen Esther
 
Leo hii IGP akiwa Bukoba amekiri Jeshi hilo mkoani Pwani kukuhakiki shahada za askari Polisi ili kujua kama wote wamejiandikisha na ili kusaidia wale ambao hawajajiandikisha wajiandikishe.

IGP ametoa sababu mbalimbali ikiwa ni pamoja na wajibu wa askari kushiriki uchaguzi na sababu nyingine ni askari wake kuwa katika maeneo tofauti tofauti ya kazi wakati zoezi la kujiandikisha likiwa linafanyika akimanisha askari hao kukosa fursa ya kujiandikisha.

Chanzo:ITV

Je,pamoja na sababu hizo,utaratibu huu ni sahihi kisheria?


Ameshikwa pabaya ...:scared:
 
Leo hii IGP akiwa Bukoba amekiri Jeshi hilo mkoani Pwani kukuhakiki shahada za askari Polisi ili kujua kama wote wamejiandikisha na ili kusaidia wale ambao hawajajiandikisha wajiandikishe.

IGP ametoa sababu mbalimbali ikiwa ni pamoja na wajibu wa askari kushiriki uchaguzi na sababu nyingine ni askari wake kuwa katika maeneo tofauti tofauti ya kazi wakati zoezi la kujiandikisha likiwa linafanyika akimanisha askari hao kukosa fursa ya kujiandikisha.

Chanzo:ITV

Je,pamoja na sababu hizo,utaratibu huu ni sahihi kisheria?
Angalau amethibitisha kuwa yaliyolalamikiwa ni ya ukweli. Tusubiri tuone Mzee Lubuva atafanya nini? Orodha waliuonayo hao polisi wanapaswa kuichoma moto.
 
Too little too late, POLISI ni wachache sana kuathiri mkondo wa mafuriko! Wananchi wapenda mabadiliko wameiva na wako kukabiliana na hujuma ndogo ndogo kama hizo! Relax Dude!

Leo hii IGP akiwa Bukoba amekiri Jeshi hilo mkoani Pwani kukuhakiki shahada za askari Polisi ili kujua kama wote wamejiandikisha na ili kusaidia wale ambao hawajajiandikisha wajiandikishe.

IGP ametoa sababu mbalimbali ikiwa ni pamoja na wajibu wa askari kushiriki uchaguzi na sababu nyingine ni askari wake kuwa katika maeneo tofauti tofauti ya kazi wakati zoezi la kujiandikisha likiwa linafanyika akimanisha askari hao kukosa fursa ya kujiandikisha.

Chanzo:ITV

Je,pamoja na sababu hizo,utaratibu huu ni sahihi kisheria?
 
yan ukimtazama ilikuwa kama vile mtahiniwa kapewa majibu bila njia...alaf anaulizwa afafanue kapataje jibu...!this is a professional abuse
 
Hii sasa kali, jumatatu inabidi mawaziri nao waitishe wafanyakazi wa wizara zao wahakiki kadi zao. Hii inji bhana shida tupu. Yani mtu unajivua ufahamu kabisaaa, bora mambo mengine kupotezea tuu
 
Back
Top Bottom