Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Kwahiyo umesema umeoa au umeolewa? Maana style apange yeye na bado akupapase miinuko yako na ukimkemea akununie.
mkuu siwezi ongea sana maana mateso ninayoyapata niliwahi kuyasema hapa. pitia thread zangu utaziona
 
mkuu siwezi ongea sana maana mateso ninayoyapata niliwahi kuyasema hapa. pitia thread zangu utaziona
Ukiishi ndani na mzigo usiobebeka ni wazi kwamba lazima siku zako za kuishi zitapungua tu.

Tua huo mzingo, kuanza moja si ujinga.
 
hahahahah Mpe TAKO ashike hilo mwisho wa siku unakuwa kama GOD KADEMU
 
we somoe sio mzima!
huwa unafanya na nani hivyo?
mumeo? atakuwa na shida

Mzima wa afya mie, na pia mume wangu mzima kabisa hana shida na mtu na wala hana shida yeyote. Na anapenda nikimshika hivo, anaskia raha, siku nikitaka kitu kiingie sawa sawa, basi mie naanza kushikaa, wee, halafu kajaliwa, na ah kwani dhambi??
 
Kaka mwambie awe wazi nini anataka km kuliwa tigo bc ujue lakini so kukushika makalio bana mie demu wangu akinifanyia ivo na stimu zinakata kbxa aseeeeee
 
Back
Top Bottom