Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Mkuu anavyo vingapi??
 
Mkuu haipendezi kwa dume kukamatwa makalio ht kwa mke wk ucshangae mwisho wa siku akaanza kukutia kidole cha mk*** mana ameshajua utamu wa tako
 
Kwanini usimuulize mkeo kinagaubaga huko kushika makalio yako mwisho wake ni upi?

Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Siku hizi anakubali ukamchungulia dyudyu yake?
 
tanga unapanuliwa unalambwa we kuguswa tu una miiiiind? nipe namba ya mkeo bas
 
Mm mke wangu cku moja aliniletea mambo hayo kiukweli alinikera sana nikamuuliza kwann unataka kunishika makalio in romantic way akaniambia kuna best Angu aliniambia ukifanya HVO mwanaume anadata zaidi lakini pia tangia tuishi wte cjawah kukushika hyo sehem so nilikua nataka kuona reaction yko!!Nikamwangalia usoni nikamkiss kwenye forehead then nikamwambia sio kitu kizuri hyo aliekwambia HVO anatafuta bwana Wa kukaa nae kama hvi ulivyokua ww so hna sababu ya kufanya HVO coz am already urs,pili utafurahi kuniona nimekua gay en sababu ni ww?akasema hapana nikamwambia basi ucwe unafanya HVO...akanikumbatia tukalala
 
Back
Top Bottom