Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Huo mwandiko mbona kama unaona aibu kuandika, usijali nimejaribu kukuelewa ila mkeo mridhishe bwana
 
Ukiruhusu kila kitu ktk familia yako, ww jiandae kuwa mkia badala ya kichwa.
Unatakiwa kuwa kichwa, unajua hawa wenzetu wanapenda kujaribu kila kitu. Wakikaa huko wanadanganyana anataka na yy ajaribu. Usimkubalie kila kitu mkuu.
Mkuu ukijiingiza kweny hayo mambo ya tigo, Utakuwa umemfukuzisha Mungu kweny nyumba yenu.
Na haitakuwa haina maana kwenda kweny nyumba za ibada utakuwa sawa na mpagani
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Muache akupime tezi dume bana
 
Kaa nae vizuri umueleweshe kwa kina madhara ya TiGo. Hasira muda mwingine inaharibu mambo, muelekezee kwa upole. Ukiona anakuletea chenga mbwage aende kwa wenzake huko. Pole sana kwa mkasa huo.
 
Nafikir mwanamke mwelewa katika kutomasana anaweza kukushika makalio kama kuongeza stimu ila c Hilo wazo Hilo analotaka hiyo mikanda ya x watu wanangalia inawaaribu Lakin pia kaa na mkeo mulize y anapenda huko na c sehemu nyingine mana cdhani kwa mwanaume kama huko kwenye makalio kushika Kuna stimu, duu hii dunia imeisha mwisho wa cku Ata taka mapenz kinyume na maumbile , eeeh haya sasa
 
Mkuu ukitekenywa kwenye hiyo chafu utakuwa chakula ya wanaume wenzio muda mfupi ujao. Huyo mwenzio kasimuliwa, au kaona ktk xxx movie au alikuwa anapigwa na mwanaume ambae ni shoga lakini sio hanithi hivyo alishazoea hayo mambo kavumilia sasa uzalendo umemshinda anataka nawe akupekenyue uchafu wa utumbo mpana. Mkataze kabisa hilo jambo au ukishindwa mkuu bora umpe talaka. Tushachoka kuona mashoga wanaongezeka.
 
Ili kupima kitu inabidi ufanye uchunguzi kwanza embu na ww mshike uone anajibu nn usije kuta ni simu unapugiwa hutaki kupokea unakata kwa hasira atapiga mpaka upokee
Wengi wanawake wanapenda tu kushikwa ila ukisogeza kichwa cha dushe ugomvi mkubwa mpaka kwa wazee utafika ila kumshika na kutia kidole ruksaa
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Mme makini hatoi siri ya mkewe
 
Kushikwa makalio tu mkuu mtoa mada unaudhika?

Je akiyashika then akayapanua ili upepo uingie kunako si utalia kabisa

Mfurahishe mkeo bhana
 
Kama hafiki kabisa kwenye TUNDU LA MMKUNDU basi haina shida.
Lakin kama anaingiza kidole kwenye TUNDU LA MMKUNDU ***** walahi kataza hiyo kitu mzee.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Hahahahahaha Chief Engineer
 
Back
Top Bottom