Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

HAHAHAHAHA, NIMECHEKAJU, na huyo mkeo mpaka akopy wafanyayo majerani hili iweje? Huyo mke ni mzinga. Mwambie hasipende kukopy kopy tabia za watu, na wafanyajo watu.

Lakini kushikwa matako na mkeo sio mbaya, tena wanaume wengi wanapenda tu kushikwa matako na mwananmke, na hata kunyonywa chuchu wanaume wanapenda sana tu.

Ila akikutia kidole mkundn hapo mmmm ITAKUWA TAMU hadi utamuambia aingize chote, kweli hapo utakuwa shoga mwenzangu. Au akisema anataka kukunyonya mkundn, utapenda sana mwisho unaweza kuwa shoga.

Ni mwili wako, unayo haki ya ku limit,
mkuu kama ni kipaji cha ucheshi unacho, nimejikojolea huku chumban
 
Tena ukimshika mwanaume matako, anakunjuka mwili wote, ananyooka mwili wote, miguu inayooka, mgongo unayooka, kiuno chake kinanyooka na mtarimbo unanyooka sawa sawa, na anaingiza vizuri wote, yanabaki mapumbu tu.

Inakuwa tam tam, sema mijanaume ya kimasai sijui inatoka mabori gani sijui, hawataki hata umshine mwili wake, ulale tu kama anakuzalisha vileeee, mapenzi gani hayo
Mkuu kwani ulikua unamanisha nini hapo kwenye bold?
 
Huyo inabidi umkanye mkuu mambo ya kushikashika makalio ukizoea ataanza na middle finga baadaye atatafuta" dildo" kabisa halafu habari itabadilika kabisa.

::Ila hao majirani anakopata maujuzi watakuwa tu ni walewale wanaokuja kukuachia samadi kwenye mashuka hoteli yenu bila shaka[emoji81] [emoji81] [emoji81]
Hahaha mkuu na shida sana
 
Nitaftie kaajira basi niachana na haya maswahibu
I wish ningekusaidia mkuu ila na mimi nabangaiza tu pesa madafu, ila usikate tamaa na hizo changamoto wa wekee hata ka tangazo kama hako hapo chini ili atakae kaidi basi na apigwe tu (In Kayanza voice
1474742081698.jpg
)
 
Shikilia msimamo wako wewe ndo baba mwenye nyumba
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
[emoji121]
UTARATIBU WA KUWEKA PICHA TAFADHALI!
 
Mbuzi kagoma a.k.a msaada kwny tuta a.k.a chuma mboga itamaliza tatizo lako.
Mke hataki sisi kifo cha mende ndio nyumbani kweli ni mwaka wa 5 huu sijafanya stail nyingize zaid ya hiyo
 
Tena ukimshika mwanaume matako, anakunjuka mwili wote, ananyooka mwili wote, miguu inayooka, mgongo unayooka, kiuno chake kinanyooka na mtarimbo unanyooka sawa sawa, na anaingiza vizuri wote, yanabaki mapumbu tu.

Inakuwa tam tam, sema mijanaume ya kimasai sijui inatoka mabori gani sijui, hawataki hata umshine mwili wake, ulale tu kama anakuzalisha vileeee, mapenzi gani hayo
we somoe sio mzima!
huwa unafanya na nani hivyo?
mumeo? atakuwa na shida
 
Mke hataki sisi kifo cha mende ndio nyumbani kweli ni mwaka wa 5 huu sijafanya stail nyingize zaid ya hiyo
Kwahiyo umesema umeoa au umeolewa? Maana style apange yeye na bado akupapase miinuko yako na ukimkemea akununie.
 
Back
Top Bottom