Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Vitabia vya mke wangu vinanikera sana

Mwanamke Anaanzaje Kutaka Haki Ya Kutomasa Makalio Ya Mwanaume? Kwanza Ni Kweli Anafanya Hivyo? Anakuingiza Kidole Au Anakutomasa Tu? Kiujumla Huyo Mwanamke Wa Kutandika Hadi Ajutie. Halafu Unampaje Sababu Za Kijinga Eti Akikuchezea Utakuwa Shoga? Pia Mchunguze Huyo Inaonesha Keshaharibiwa
 
hebu next time jaribu kumuacha ashike kibindankoi then uone mwisho wake inakuaje, pengine akishika kibindankoi anasisimka zaidi.. ila akianza kupapasa senta of graviti ndo uanze kumfikiria vibaya mkuu.
 
Mwanamke Anaanzaje Kutaka Haki Ya Kutomasa Makalio Ya Mwanaume? Kwanza Ni Kweli Anafanya Hivyo? Anakuingiza Kidole Au Anakutomasa Tu? Kiujumla Huyo Mwanamke Wa Kutandika Hadi Ajutie. Halafu Unampaje Sababu Za Kijinga Eti Akikuchezea Utakuwa Shoga? Pia Mchunguze Huyo Inaonesha Keshaharibiwa
mkuu usipanik, ukiona mwanamke anakushika makalio ukiwa mchezoni ujue unamkunja vizuri au anataka uingize mpini wote.
 
wew sema tu una mpango wa kuwa shoga halafu usingizie mkeo ndo sababu or umeshakuwa shoga tayari coz waliooa hawapo hivi.
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.

HAHAHAHAHA, NIMECHEKAJU, na huyo mkeo mpaka akopy wafanyayo majerani hili iweje? Huyo mke ni mzinga. Mwambie hasipende kukopy kopy tabia za watu, na wafanyajo watu.

Lakini kushikwa matako na mkeo sio mbaya, tena wanaume wengi wanapenda tu kushikwa matako na mwananmke, na hata kunyonywa chuchu wanaume wanapenda sana tu.

Ila akikutia kidole mkundn hapo mmmm ITAKUWA TAMU hadi utamuambia aingize chote, kweli hapo utakuwa shoga mwenzangu. Au akisema anataka kukunyonya mkundn, utapenda sana mwisho unaweza kuwa shoga.

Ni mwili wako, unayo haki ya ku limit,
 
mkuu usipanik, ukiona mwanamke anakushika makalio ukiwa mchezoni ujue unamkunja vizuri au anataka uingize mpini wote.

Tena ukimshika mwanaume matako, anakunjuka mwili wote, ananyooka mwili wote, miguu inayooka, mgongo unayooka, kiuno chake kinanyooka na mtarimbo unanyooka sawa sawa, na anaingiza vizuri wote, yanabaki mapumbu tu.

Inakuwa tam tam, sema mijanaume ya kimasai sijui inatoka mabori gani sijui, hawataki hata umshine mwili wake, ulale tu kama anakuzalisha vileeee, mapenzi gani hayo
 
Huyo inabidi umkanye mkuu mambo ya kushikashika makalio ukizoea ataanza na middle finga baadaye atatafuta" dildo" kabisa halafu habari itabadilika kabisa.

::Ila hao majirani anakopata maujuzi watakuwa tu ni walewale wanaokuja kukuachia samadi kwenye mashuka hoteli yenu bila shaka[emoji81] [emoji81] [emoji81]
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Nikusaidie mkuu...nipe contacts as jirani yako anayeliws 0713....najua jinsi ya kufanya mpaka ajutie tabia hiyo mbovu.
 
Tena ukimshika mwanaume matako, anakunjuka mwili wote, ananyooka mwili wote, miguu inayooka, mgongo unayooka, kiuno chake kinanyooka na mtarimbo unanyooka sawa sawa, na anaingiza vizuri wote, yanabaki mapumbu tu.

Inakuwa tam tam, sema mijanaume ya kimasai sijui inatoka mabori gani sijui, hawataki hata umshine mwili wake, ulale tu kama anakuzalisha vileeee, mapenzi gani hayo
ah ah ah ah ah, skuhizi watu kitandani wanaegzajileti sana mambo wakati hivi vitu simple kabisa.
 
Huyu mke wangu siku za karibuni kabadilika sana, yani haishiwi vijimambo.
Siku kadhaa tukibanjuana anataka anishike makalio sasa mimi sitaki maana najua mwisho wa siku hisia zikishahamia huku nyuma ndio safari ya ushoga hiyo.

Kila akinipapasa natoa na akizidisha na mimi na toa, juzi nusura nimnase kibao nikaamua kumuonya sasa ndio kanuna hadi na chakula cha nyama amepika na hajala nikimwambia mbona huli anasema hajiskii ila najua ni sababu ya mimi kumgombeza kuhusu hili jambo.

Mida hii nimeona sio vyema sana hii hali iendelee hivyo nikaamua kumpa makavu nkamwambia ukiendelea kunishika huku nitakua shoga ndio akacharuka pale akasema namyima haki yake na akasema kama ni hivo simpi anachohitaji kuna kitu atanifanyia ili aridhike.

Sasa wakuu nifanyeje? nimuache akapete hiyo kitu yake anayoipenda nje kweli au nimpe tuu ashike?
Sipendi sana hili jambo jamani kama mnavyojua hata mwanaume mwenzio akikushika kama sio kibao unamjeuzia basi ni gumi kabisa.

Katika pita pita zangu naona kuna sehemu kajifunza hili jambo na ni kwa jirani yetu (X) maana wanapenda sana tiGO na huyu mke mbeleni naona ataniambia nimf*re na sitaki kabisa huu ushenzi niko tayari kuvunja ndo na hawa majirani nawaambia waache maneno yao ya ajabu kwani wanaiteketeza familia yangu.
Ahahahahahahaha..,nimecheka sana duuuh.,kweli ndoa zina vituko
 
Sasa wewe kushikwa tu makalio, unakuja mbio humu jukwaani kutueleza. Mwache mkeo awe huru juu ya mwili wako, isipokuwa yale ambayo unaona yanaenda kinyume na maadili ndo uyaepuke.
 
Kushikwa makalio tu mkuu mtoa mada unaudhika?

Je akiyashika then akayapanua ili upepo uingie kunako si utalia kabisa

Mfurahishe mkeo bhana
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Mm mke wangu cku moja aliniletea mambo hayo kiukweli alinikera sana nikamuuliza kwann unataka kunishika makalio in romantic way akaniambia kuna best Angu aliniambia ukifanya HVO mwanaume anadata zaidi lakini pia tangia tuishi wte cjawah kukushika hyo sehem so nilikua nataka kuona reaction yko!!Nikamwangalia usoni nikamkiss kwenye forehead then nikamwambia sio kitu kizuri hyo aliekwambia HVO anatafuta bwana Wa kukaa nae kama hvi ulivyokua ww so hna sababu ya kufanya HVO coz am already urs,pili utafurahi kuniona nimekua gay en sababu ni ww?akasema hapana nikamwambia basi ucwe unafanya HVO...akanikumbatia tukalala
Mkuu nishakupata hahahah niliskia mkeo akihadithia hii kitu.
 
Mwanamke Anaanzaje Kutaka Haki Ya Kutomasa Makalio Ya Mwanaume? Kwanza Ni Kweli Anafanya Hivyo? Anakuingiza Kidole Au Anakutomasa Tu? Kiujumla Huyo Mwanamke Wa Kutandika Hadi Ajutie. Halafu Unampaje Sababu Za Kijinga Eti Akikuchezea Utakuwa Shoga? Pia Mchunguze Huyo Inaonesha Keshaharibiwa
Mkuu sijawahi ona sehemu zake za siri ila kama ni tiGO naimani ipo salama maana huwaga napapasa humo na marinda ipo tait mno hata kidole kidogo hakiingi kikiwa na K Y juu.
 
wew sema tu una mpango wa kuwa shoga halafu usingizie mkeo ndo sababu or umeshakuwa shoga tayari coz waliooa hawapo hivi.
chuki ya nini mkuu? tuna ugomvi kwani? mbona watokwa na povu jingi hivo? pole najua umekosa dume la kukuhonga leo, na usinisogelee kabisaa mwenzio narekebisha ndoa yangu
 
Back
Top Bottom