Vita ya tatu ya dunia jinsi inavyoonekana

Vita ya tatu ya dunia jinsi inavyoonekana

Hizo chanjo zao nahisi zina madaraja pengine kulingana na umuhimu wa wanadamu fulani, watu wa jiografia fulani n.k...

Mathalani hadi sasa hujapata ona hao viongozi wakubwa waliochanjwa kama wamepata madhara yoyote
Umuhimu wa wanadamu fulani sina uhakika ila kuna chanjo wanasema zina vary according to geographic region ndio maana wakati wa Clinical trials wanapendekeza zifanyike maeneo tofauti.
Kwa hiyo ni inawezekana chanjo inayotomika Marekani isitumike Africa.
(Sio mtaalam, kama kuna makosa nisamehe)
 
Umuhimu wa wanadamu fulani sina uhakika ila kuna chanjo wanasema zina vary according to geographic region ndio maana wakati wa Clinical trials wanapendekeza zifanyike maeneo tofauti.
Kwa hiyo ni inawezekana chanjo inayotomika Marekani isitumike Africa.
(Sio mtaalam, kama kuna makosa nisamehe)
Hapa kidogo ndiyo napata jawabu kati ya maswali mengi , ya kwanini Chanjo ziko tofouti

na kuna uwezekano tukapata chanjo tofauti lakini kutoka sehemu moja Mfano Marekani watumie chanjo nyingine, Alafu nasisi Tanzania watupatie nyingine lakini kutoka kwenye kampuni(eneo) ile ile moja????
 
Hizo chanjo zao nahisi zina madaraja pengine kulingana na umuhimu wa wanadamu fulani, watu wa jiografia fulani n.k...

Mathalani hadi sasa hujapata ona hao viongozi wakubwa waliochanjwa kama wamepata madhara yoyote
Naomba unisaidie friji la hivi linakula umeme kiasi gani ltr 260.

9300FDB3-C7D1-4C2D-B8F3-96FECF493E74.jpeg
 
Binadamu ni sehemu ya majaribio ya vaccines.

Kwanza wanafanya preclinical testing hii inahusisha wanyama hapa ni mwanzo kabisa kabla hamjaruhusiwa kuendelea hatua zingine.
Kisha ni Clinical trials hii inahusisha binadamu/watu. Na hizi chanjo zimefuata yote hayo hadi kukubalika sasa kuchanjwa watu.
Paula 🙃! kweli hizi chanjo zimefuata hatua zote na muda hitajika kuweza kuanza kutumika?
 
Aiseee ,Shukraani mkuu, hivyo nini mbadala wa mawazo ya wengi wetu ambao ni wanaresist kuwa vaccinated???
Wapewe elimu tu,elimu wanayoipata toka WhatsApp, YouTube inawavuruga sana[emoji29][emoji29]
 
Mtoa mada yuko sahihi hii ni planned activity ya muda mrefu ipo ndani ya NWO lengo mojawapo ni kupinguza idadi ya watu duniani ili binadamu wote tuwe controlled, nitaendelea....
 
Paula 🙃! kweli hizi chanjo zimefuata hatua zote na muda hitajika kuweza kuanza kutumika?
Ndio kila kilichotakiwa kufanywa kimefanywa, kila kilichotakiwa kufuatwa kimefuatwa. Unahisi ni kipi hakijaenda sawa , isajorsergio?
 
Muda wa majaribio zaidi kabla ya kuwafikia binadamu.
Wanasema majaribio yanachukua muda mrefu au muda mfupi kutokana na mambo mengi mfano money (resources), public support, technology na zinginezo.

Kwa covid19 vaccines walipata support ya kutosha ya fedha, hata watu hawakusita kukubali kufanyiwa majaribio na pia kabla ya covid 19 tayari palikuwa na coronaviruses nyingine ambazo walikuwa wanazishughulikia kwa hiyo vaccine technology ilikuwa tayari ipo.
 
Wanasema majaribio yanachukua muda mrefu au muda mfupi kutokana na mambo mengi mfano money (resources), public support, technology na zinginezo.

Kwa covid19 vaccines walipata support ya kutosha ya fedha, hata watu hawakusita kukubali kufanyiwa majaribio na pia kabla ya covid 19 tayari palikuwa na coronaviruses nyingine ambazo walikuwa wanazishughulikia kwa hiyo vaccine technology ilikuwa tayari ipo.
Ahaaa! Oke, let's hope vaccines zitakuwa effective na kuokoa mabillioni ya watu.

Asante kwa darasa.
 
Wanasema majaribio yanachukua muda mrefu au muda mfupi kutokana na mambo mengi mfano money (resources), public support, technology na zinginezo.

Kwa covid19 vaccines walipata support ya kutosha ya fedha, hata watu hawakusita kukubali kufanyiwa majaribio na pia kabla ya covid 19 tayari palikuwa na coronaviruses nyingine ambazo walikuwa wanazishughulikia kwa hiyo vaccine technology ilikuwa tayari ipo.
🤔🤔🤔
 
Mtoa mada yuko sahihi hii ni planned activity ya muda mrefu ipo ndani ya NWO lengo mojawapo ni kupinguza idadi ya watu duniani ili binadamu wote tuwe controlled, nitaendelea....
🤝🤝
 
Back
Top Bottom