Vita ya tatu ya dunia jinsi inavyoonekana

Vita ya tatu ya dunia jinsi inavyoonekana

Da Vinci XV

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2019
Posts
3,871
Reaction score
6,477
Wasalaam,

Juzi nlikuwa napitia mambo kadhaa wa kadhaa juu ya Mfungo wa Ramadhan kwenye mitandao na haswa masahibu wanayopata watu mbalimbali juu Mfungo na Mlipuko huu wa magonjwa(COVID).

Kwakuwa nlikuwa nimebase kwenye, Islamic informations ikaja notification moja nikapitia kwa Uchache. Kwamba Huruhusiwi kuingia Maka katika msimu wa Hijja hadi uwe Vaccinated, from COVID hapa nikapata mgutuko kidogo.

Nikaanza kusoma mengine mengi mengi Ambayo tutakumbana nayo (hapa namaanisha watu wote na sio Islamic), vizuizi na masahibu tele endapo hauta Accept Vaccine.

Naona Vita wanayotaka kutupiga nayo ni rahisi mno kwao mchezo mdogo, si yale mabunduki na Manuclear kama ya Hiroshima na Nagasaki.

Screenshot_20210416-103645.png




..RAMADAN KAREEM
 
Wasalaam

Juzi nlikuwa napitia mambo kadhaa wa kadhaa juu ya Mfungo wa Ramadhan kwenye mitandao

Masahibu wanayopata watu mbalimbali juu Mfungo na Mlipuko wa magonjwa

Kwakuwa nlikuwa nimebase kwenye, Islamic informations ikaja notification moja nikapitia kwa Uchache

Kwamba Huruhusiwi kuingia MaKka Hadi uwe Vaccinated ,from Covid hapa nikapata mgutuko kidogo

Nikaanza kusoma mengine mengi mengi Ambayo tutakumbana nayo ,vizuizi na masahibu tele
Endapo hauta Accept Vaccine,

Naona Vita wanayotaka kutupiga nayo ni rahisi mno kwao mchezo mdogo Si yale mabunduki na Manuclear kama ya Hiroshima na Nagasaki


View attachment 1753419




..RAMADAN KAREEM
Mkuu kina nani wanataka kuanzisha WW3 na sisi donor country?
 
Naona Vita wanayotaka kutupiga nayo ni rahisi mno kwao mchezo mdogo, si yale mabunduki na Manuclear kama ya Hiroshima na Nagasaki.





..RAMADAN KAREEM
Wanaotupiga hiyo vita ni nani? Wazungu? Wachina? Au ni nani?
Kama ni wazungu au kama wengine wanavyoita "mabeberu" mbona hata wao wanapata chanjo? Sasa mnufaikaji wa hii vita ni nani?
 
Wanaotupiga hiyo vita ni nani? Wazungu? Wachina? Au ni nani?
Kama ni wazungu au kama wengine wanavyoita "mabeberu" mbona hata wao wanapata chanjo? Sasa mnufaikaji wa hii vita ni nani?
Kwakwelii , ili swala wahanga ni wote ndiyo maana tukalipoint kama WW3
Ikiwa na maana limegusa kote

Nlikuwa nafatilia maafa ya baadhi ya maeneo (kwa mabeberu) waliopata maafa kutokana na kuchomwa Vaccine hasa ile ya Johnson-Johnson ,nmeona wengine ,wametokwa na rashes mwilini, wengine ngozi inajuvua, ila aina hiyo ya chanjo imeonekan kuleta Neg effect kwa baadhi ya watu

Hata ila vaccine ya AstraZenica nimeona nayo imeumiza watu kwa kiasi cha

Hatujajua kama ni inshu za kiafya tu kama ImmuneReactions juu ya chao au ni hayo madhara tuambiwayo twayapata kutokana na Chanjoo

Screenshot_20210416-140150.png


Who knows
 
Kwakwelii , ili swala wahanga ni wote ndiyo maana tukalipoint kama WW3
Ikiwa na maana limegusa kote

Nlikuwa nafatilia maafa ya baadhi ya maeneo (kwa mabeberu) waliopata maafa kutokana na kuchomwa Vaccine hasa ile ya Johnson-Johnson ,nmeona wengine ,wametokwa na rashes mwilini, wengine ngozi inajuvua, ila aina hiyo ya chanjo imeonekan kuleta Neg effect kwa baadhi ya watu

Hata ila vaccine ya AstraZenica nimeona nayo imeumiza watu kwa kiasi cha

Hatujajua kama ni inshu za kiafya tu kama ImmuneReactions juu ya chao au ni hayo madhara tuambiwayo twayapata kutokana na Chanjoo

View attachment 1753560

Who knows
I am not really qualified to explain this but mimi naamini ni mwanzo, na kadri wanavyogundua baadhi ya watu wanaopata madhara kutokana na chanjo (kama ni kweli) ndio vile wanaendelea kuiboresha.
 
I am not really qualified to explain this but mimi naamini ni mwanzo, na kadri wanavyogundua baadhi ya watu wanaopata madhara kutokana na chanjo (kama ni kweli) ndio vile wanaendelea kuiboresha.
Yes ni mwanzo why majaribio yafanywe kwa watu then ndio maboresho yafuate?

We all know chanjo hazikufuata procedures kama inavyotakiwa.
 
Wanaotupiga hiyo vita ni nani? Wazungu? Wachina? Au ni nani?
Kama ni wazungu au kama wengine wanavyoita "mabeberu" mbona hata wao wanapata chanjo? Sasa mnufaikaji wa hii vita ni nani?

Hizo chanjo zao nahisi zina madaraja pengine kulingana na umuhimu wa wanadamu fulani, watu wa jiografia fulani n.k...

Mathalani hadi sasa hujapata ona hao viongozi wakubwa waliochanjwa kama wamepata madhara yoyote
 
I am not really qualified to explain this but mimi naamini ni mwanzo, na kadri wanavyogundua baadhi ya watu wanaopata madhara kutokana na chanjo (kama ni kweli) ndio vile wanaendelea kuiboresha.
Aiseee, yawezekana pia
 
Hizo chanjo zao nahisi zina madaraja pengine kulingana na umuhimu wa wanadamu fulani, watu wa jiografia fulani n.k...

Mathalani hadi sasa hujapata ona hao viongozi wakubwa waliochanjwa kama wamepata madhara yoyote
Ni kweli
 
hao wenye Dunia yao
Simple tubaki huku huku kwetu tusiende kwa hao mabeberu. Baniani mbaya kiatu chake dawa. Yani tuwaseme kuwa ni wabaya halafu tutake kwenda kwao?

Unakuwa kama wale waliohamia sehemu penye tamaduni tofauti halafu kufika huko wanalazimisha wenyeji wafuate tamaduni zao.
 
Simple tubaki huku huku kwetu tusiende kwa hao mabeberu. Baniani mbaya kiatu chake dawa. Yani tuwaseme kuwa ni wabaya halafu tutake kwenda kwao?

Unakuwa kama wale waliohamia sehemu penye tamaduni tofauti halafu kufika huko wanalazimisha wenyeji wafuate tamaduni zao.
🤣🤣🤣🤣Aisee nakubalii
 
Kuna kampeni kimeo inapigwa dhidi ya chanjo za covid19 ambazo hazielezi ukweli halisi,, AstraZeneca England wamepewa watu milion 16 kukiwa na negative reaction ya watu wasiofika 100. Covid19 imeua watu karibia laki 3 England kiasi kwamba huwezi fananisha faida za chanjo dhidi ya madhara ya covid19.

Dunia nzima watu ambao wamepata negative effect ya chanjo za Corona hawafiki hata 5000 lakini leo hii covid19 inaua watu 1000 kila siku Brazil. Dunia nzima Corona imeua watu karibia milioni 2 wakati waliokufa kutokana na negative reaction hawafiki hata 100. Chanjo ni safe kuliko kutopata chanjo.
 
Kuna kampeni kimeo inapigwa dhidi ya chanjo za covid19 ambazo hazielezi ukweli halisi,, AstraZeneca England wamepewa watu milion 16 kukiwa na negative reaction ya watu wasiofika 100. Covid19 imeua watu karibia laki 3 England kiasi kwamba huwezi fananisha faida za chanjo dhidi ya madhara ya covid19.

Dunia nzima watu ambao wamepata negative effect ya chanjo za Corona hawafiki hata 5000 lakini leo hii covid19 inaua watu 1000 kila siku Brazil. Dunia nzima Corona imeua watu karibia milioni 2 wakati waliokufa kutokana na negative reaction hawafiki hata 100. Chanjo ni safe kuliko kutopata chanjo.
Aiseee ,Shukraani mkuu, hivyo nini mbadala wa mawazo ya wengi wetu ambao ni wanaresist kuwa vaccinated???
 
Yes ni mwanzo why majaribio yafanywe kwa watu then ndio maboresho yafuate?

We all know chanjo hazikufuata procedures kama inavyotakiwa.
Binadamu ni sehemu ya majaribio ya vaccines.

Kwanza wanafanya preclinical testing hii inahusisha wanyama hapa ni mwanzo kabisa kabla hamjaruhusiwa kuendelea hatua zingine.
Kisha ni Clinical trials hii inahusisha binadamu/watu. Na hizi chanjo zimefuata yote hayo hadi kukubalika sasa kuchanjwa watu.
 
Back
Top Bottom