Vipi Tibaijuka na hii SKAFU?

Vipi Tibaijuka na hii SKAFU?

Indume Yene

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
2,968
Reaction score
727
Wanajamvi wenzangu,
Naombeni msaada maana miwani yangu ya kusomea inaonekana lenzi kuisha nguvu. Nilikuwa najaribu kuangalia hii skafu aliyovaa Mh. Tibaijuka akiambatana na Makamu wa Rais nchini Uturuki. Kwa macho yangu yakiwa hayana nguvu nilibaini kuwa hii skafu ni ya CCM lakini Mh. yuko Uturuki kwa kuwakilisha Taifa na si chama.
Au wadau mnasemaje? Jionee mwenyewe hata maneno yaliyoko kwenye skafu hiyo.

004..JPG
 
Kuhusu itikadi za vyama nafikiri kila mtu yuko huru.kwa mfano kama angevalia mvazi ya kidini napo tunyesema anatangaza imani yake?siku itafika mwenyewe atavichoma moto vyote
 
Hivi huko Uturuki kuna nini hasa? mara Shein, mara Bilali. Ni nini wanachokifuata uturuki kila kukicha? na kiongozi mmoja hawezi kufanya hiyo kazi badala ya kumchosha mwenyeji hao na hodi hodi?
 
Kweli kusoma si kazi, kazi kusomesha! Hata profesa anachenka hivi hata mi wa sekondari ya kata nimeshituka, najiona nastahili kuhamishiwa CV yake...khaa!! Siku ataenda na nje kavaa fulana ya M-pesa huyo loh..
 
Hivi huko Uturuki kuna nini hasa? mara Shein, mara Bilali. Ni nini wanachokifuata uturuki kila kukicha? na kiongozi mmoja hawezi kufanya hiyo kazi badala ya kumchosha mwenyeji hao na hodi hodi?

Waste of poor Tanzanians tax money!
 
Kuhusu itikadi za vyama nafikiri kila mtu yuko huru.kwa mfano kama angevalia mvazi ya kidini napo tunyesema anatangaza imani yake?siku itafika mwenyewe atavichoma moto vyote

Kila mtu anaelewa kuwa Prof. Tibaijuka ni mwananchama wa CCM. Hiyo safari haiko kichama, na CCM haijaalikwa kwenye huo mkutano. Tibaijuka anakwenda kwenye huo mkutano kama kiongozi katika serikali ya Tanzania na si CCM.

Si vema Prof. Tibaijuka kwenda kuwakilisha Taifa kwenye mkutano huo wa UN huku akiwa na vazi mojawapo la chama chake. Yuko pale kuwakilisha Taifa zima na si CCM. Afterall, kodi za watanzania wote ndiyo zinamwezesha kuhudhuria mkutano huo.
It's about Ethical Code of Conduct na si uhuru unaouzungumzia.
 
Na siasa zetu za mazoea!
Hiyo siyo sawa, hata kidogo.
Anajichotea ujiko kichama, si wanasema 2015 watazingatia gender kupata mgombea urais!
 
Mi nilishasema ukiwa CCM hata kama wewe ni profesa uwezo wako wa kufikiri unapungua sana. Huyu mama ni mmoja wa waathirika wa chama cha magamba. Hata uwezo wake wa kufikiri umeshuka. Subirini hadi 2015 muone kama hajaanza mipasho kama ya bibie Sopy lion.
 
Kweli kusoma si kazi, kazi kusomesha! Hata profesa anachenka hivi hata mi wa sekondari ya kata nimeshituka, najiona nastahili kuhamishiwa CV yake...khaa!! Siku ataenda na nje kavaa fulana ya M-pesa huyo loh..

daa umenifurahisha badly
 
Labda 'babu' alimwambia ndo ulinzi wake..
 
Hivi huko Uturuki kuna nini hasa? mara Shein, mara Bilali. Ni nini wanachokifuata uturuki kila kukicha? na kiongozi mmoja hawezi kufanya hiyo kazi badala ya kumchosha mwenyeji hao na hodi hodi?

Ni lini Wakuu wa Uturuki watamiminika tz? Tusije tukawa tunaenda kuidhalilisha nchi!!!
 
Profesor asiyeweza kutambua hili anaweza kuwa the direct opposite of professor.
 
Hivi huko Uturuki kuna nini hasa? mara Shein, mara Bilali. Ni nini wanachokifuata uturuki kila kukicha? na kiongozi mmoja hawezi kufanya hiyo kazi badala ya kumchosha mwenyeji hao na hodi hodi?

Mkuu huko uturuki waziri mkuu wake ni islamist, ana ajenda ya kuanzisha global caliphate, unasukwa mpango wa kuisilimisha dunia, tanzania ndo hivyo tena
 
Back
Top Bottom