Viongozi wa kidini kemeeni watawala wa serikali wanaojifananisha na Mungu


B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Nionavyo hawa hawafanyi kazi ambazo wanatakiwa kuzifanya na inanipa wasiwasi kama wanao uwezo wa kutuunganisha na tukawa kama zamani. Hawa walitakiwa kukemea kwa nguvu zote pale yule Mh. aliposema akisimama yeye ni kama Mungu kasimama.

Ninaamini Mungu anawaona.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,266
Likes
55,193
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,266 55,193 280
Wamempuuza tu, sio saizi yao
 
bruno castol

bruno castol

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,055
Likes
610
Points
280
bruno castol

bruno castol

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,055 610 280
Yule ni bado ni mdogo akili yake bado kukomaa, sasa kujiita MUNGU sii kosa lake
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Mwana mpumbav ni mzigo wa ***** siyo wa wachungaji.....
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Nionavyo hawa hawafanyi kazi ambazo wanatakiwa kuzifanya na inanipa wasiwasi kama wanao uwezo wa kutuunganisha na tukawa kama zamani. Hawa walitakiwa kukemea kwa nguvu zote pale yule Mh. aliposema akisimama yeye ni kama Mungu kasimama.

Ninaamini Mungu anawaona.
Sio shabiki wa siasa mimi,,,,na kwa ufupi hakuna siasa nchi hii,,,,yote yanaelekea kuwa siasa tu bali si siasa.
Hapa nadhani huu mjadala ungeenda kule jukwaa la Dini,,,,,tungejadili kidini zaidi,,,,mi nahisi wewe hukumwelewa,,,yeye aliongea kiimani na imeandikwa................
Alijifananisha na Mungu ila Hkujilinganisha na Mungu..............."NIMEWAUMBA WANADAMU KWA MFANO WANGU",,,,hivyo basi twamfanana.

Huko nimetoka, mwenye ufahamu na afahamu, wakuelewa na aelewe.

Ila mimi sidhani kama hii ni aina ya Demokrasia inayofanyika, enyi wananchi mnaochekelea na kupiga makofi wakati anapowataja na kuwaaibisha viongozi wenu wa serikali za mitaa, mtakuja kujuta haki ya nani nawaambieni,,,,,,,,,,,,,kuna taratibu hazifuatwi bado,,,,,na kamwe hamtapata majibu sahihi kwa kumsimamisha mtu gafla eti ajibu,,,,,,,,,,,,,,,,,lol....pengine nafikiri elimu ya siasa ifundishwe hata mashuleni kuanzia che ke che a...........
UONGOZI SIO KIPAJI NI TARATIBU,,,,,,,,,,,,,,,,,,,kama ni kipaji basi kila mtu ataongoza kwa kufuata matakwa ya KIPAJI CHAKE.
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,445
Likes
23,112
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,445 23,112 280
Kuna kiongozi mmoja wa dini nilimshangaa aliposema haoni kosa kwa kujifananisha kwake na Mungu eti kwa kua anatetea wanyonge, na hayo ni matendo ya kiMungu hivyo ni sawa kwake kujiona Mungu.

Ukiachilia mbali hilo alilosema ya kua anatetea wanyonge ambalo nalo bado ni la mashaka na halipo kama linavyosemwa imani nyingine inayosapoti mtu kujifananisha na Mungu ni Freemasonry.
Ndiyo maana Kanye West anajiita Yeezus akimaanisha Jesus na Jay Z anajiita Jay Hova akimaanisha Jehova.

Viongozi wa dini ni ngumu kuingilia hili kwakua wao wenyewe wamenunuliwa, waislamu wanajengewa jengo la BAKWATA, wakristo wanapokea mamilioni ya Harambee zisizoisha. Nani atamfunga paka kengele?
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498