Viongozi wa dini mkanyeni Makonda!!


Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,319
Likes
16,877
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,319 16,877 280
Kunukuliwa kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda akisema kuwa anapokuwa amesimama yeye basi anakuwa amesimama Mungu, kumeleta mfadhaiko miongoni mwa watu wenye akili timamu wanaojua nini inamaanishwa inaposemwa neno "Mungu". Lakini kauli hiyo pia imezifedhehesha dini zote zilizoko duniani.

Kila watu wakienda wanakoabudu wanaambiwa wanamuabudu "Mungu", halafu anasimama mtu na kusema akisimama yeye anakuwa amesimama Mungu, hili ni dharau kwa waabudu Mungu. Makonda anataka kusema yeye ni Mungu ama ni Mwakilishi wa Mungu?

Kama waislamu wanasema "hakuna apaswaye kuabudiwa ila ni Mungu pekee..." nao ndugu zao Wakristo wanasema "Mungu ni mwenye wivu.." inakuwaje wanakaa kimya mtu mwingine anapojifananisha na Mungu? Au viongozi wa dini nao wanaamini anaposimama Makonda anakuwa amesimama Mungu?

Ukimya wa viongozi wa dini juu ya kauli ya Makonda kuhusu Mungu unapalilia ile dhana kwamba viongozi wa dini Tanzania wana Shirika na viongozi wa Serikali wanaotokana na CCM. Maana kuna wakati watu waliuliza inakuwaje viongozi wa vyama vya upinzani huwa hawaalikwi kwenye yale matamasha ya "amani"? Kumbe inawezekana waandaji labda huwa wanaogopa kumuudhi Mungu kwa kuwaalika Mashetani.

Hata kama aliahidi kusaidia kujenga Makao Makuu ya BAKWATA ama alimtembelea Kadinali Pengo Ofisini kwake, ni lazima Makonda aonywe na akemewe hadharani kwa tendo lake la kujilinganisha na Mungu. Viongozi wa dini huo ukereketwa wenu wa CCM unawaondolea sifa ya kuwa viongozi wa dini kwani sifa mojawapo ya kuwa kiongozi wa dini ni kuzuia Mungu KUDHIHAKIWA!!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,342
Likes
24,268
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,342 24,268 280
Umenikumbusha ile hadithi ya nani mwenye uwezo wa kumfunga paka Kengele??

Viongozi wa dini awamu hii wote wanampigia makofi Mukulu na wasaidizi wake na kuimba nyimbo za mapambio, hawataki kumuudhi Mukulu wala wasaidizi wake maana "hawajaribiwi"
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,931
Likes
4,925
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,931 4,925 280
Makonda ameshinda awards ya best drama achana na huyo mtu
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,319
Likes
16,877
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,319 16,877 280
Makonda ameshinda awards ya best drama achana na huyo mtu
Drama zake azifanyie uko kwenye siasa. Yeye anataka aonekane kama Mungu kwa lipi hasa alilo nalo la kufananishwa na Mungu. Ndiyo maana watu kama hawa FaizaFoxy huwa anawauliza "uko shuleni mlikwenda kusomea ujinga?"
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,319
Likes
16,877
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,319 16,877 280
Wanachukua sadaka zetu, wanatuhimiza tutoe zaka na tuwe watu wema kwa kuwa Mungu anataka tuwe hivyo. Anakuja mtu anasema akisimama yeye anakuwa anasimama Mungu na viongozi wetu wote wa dini wako kimya. Kuna nini?
 
kukundege

kukundege

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
550
Likes
259
Points
80
Age
48
kukundege

kukundege

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2016
550 259 80
Kadinal pengo atamkemea...au askofu kakobe
 
S

shige2

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
7,370
Likes
3,526
Points
280
S

shige2

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
7,370 3,526 280
Mkuu, umelala na kuamka. Na kifungua kinywa chako ni Makonda?
Chakula chako cha machana na jioni ni Makonda?

Tafadhali NENDA KAFANYE KAZI iliuendelee na ujenzi wa taifa.
HOJA ama MADA hiyo ilishajibiwa zamani.
Hivyo ni STALE news/KIPOLO cha habari ambacho si kitu cha muhimu KUKIRUDIA RUDIA.
Taifa lina mambo muhimu zaidi kuliko hizo fitina ndogo ndogo.
By the way,
Je umefikia wapi na huo MRADI wako uliouanzisha????
 
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,069
Likes
1,227
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,069 1,227 280
Viongozi wa Dini wanasiasa hawawezi kufanya kitu,

Wapo viongozi wa Dini wana kesi mpaka Leo, mm namwamini Sana Gwajima, Ponda na wachache wao,

Wengine waoga kuwapigania waumini wao, wakiogopa vitisho vya Serikali,

Bado tunasafari ndefu,
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,965
Likes
5,557
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,965 5,557 280
Drama zake azifanyie uko kwenye siasa. Yeye anataka aonekane kama Mungu kwa lipi hasa alilo nalo la kufananishwa na Mungu. Ndiyo maana watu kama hawa FaizaFoxy huwa anawauliza "uko shuleni mlikwenda kusomea ujinga?"
Padre Mapunda, Sheikh Khalifa na Sheikh Ponda ndio wanajinasibu kuisemea jamii. Wengine naona kama wanaogopa kufutiwa leseni zao. Wapo kimyaa na jana huyo Mheshimiwa alikuwepo kwenye ibada siti ya mbele kabisa na hakuna wa kumwambia kwamba hilo alilonena ni upotovu.
 
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
207
Likes
37
Points
45
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
207 37 45
Kunukuliwa kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda akisema kuwa anapokuwa amesimama yeye basi anakuwa amesimama Mungu, kumeleta mfadhaiko miongoni mwa watu wenye akili timamu wanaojua nini inamaanishwa inaposemwa neno "Mungu". Lakini kauli hiyo pia imezifedhehesha dini zote zilizoko duniani.

Kila watu wakienda wanakoabudu wanaambiwa wanamuabudu "Mungu", halafu anasimama mtu na kusema akisimama yeye anakuwa amesimama Mungu, hili ni dharau kwa waabudu Mungu. Makonda anataka kusema yeye ni Mungu ama ni Mwakilishi wa Mungu?

Kama waislamu wanasema "hakuna apaswaye kuabudiwa ila ni Mungu pekee..." nao ndugu zao Wakristo wanasema "Mungu ni mwenye wivu.." inakuwaje wanakaa kimya mtu mwingine anapojifananisha na Mungu? Au viongozi wa dini nao wanaamini anaposimama Makonda anakuwa amesimama Mungu?

Ukimya wa viongozi wa dini juu ya kauli ya Makonda kuhusu Mungu unapalilia ile dhana kwamba viongozi wa dini Tanzania wana Shirika na viongozi wa Serikali wanaotokana na CCM. Maana kuna wakati watu waliuliza inakuwaje viongozi wa vyama vya upinzani huwa hawaalikwi kwenye yale matamasha ya "amani"? Kumbe inawezekana waandaji labda huwa wanaogopa kumuudhi Mungu kwa kuwaalika Mashetani.

Hata kama aliahidi kusaidia kujenga Makao Makuu ya BAKWATA ama alimtembelea Kadinali Pengo Ofisini kwake, ni lazima Makonda aonywe na akemewe hadharani kwa tendo lake la kujilinganisha na Mungu. Viongozi wa dini huo ukereketwa wenu wa CCM unawaondolea sifa ya kuwa viongozi wa dini kwani sifa mojawapo ya kuwa kiongozi wa dini ni kuzuia Mungu KUDHIHAKIWA!!
Hatari sana hiyo.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,319
Likes
16,877
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,319 16,877 280
shige2 wewe unadhani kuandika JF kunazuia kufanya kazi? Kwani umeambiwa mimi nafanya kazi ya kuosha masufuria kwa mama ntilie?
 
S

shige2

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
7,370
Likes
3,526
Points
280
S

shige2

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
7,370 3,526 280
shige2 wewe unadhani kuandika JF kunazuia kufanya kazi? Kwani umeambiwa mimi nafanya kazi ya kuosha masufuria kwa mama ntilie?
Hujajibu swali langu.
Ule MRADI wako umefikia WAPI?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,141
Likes
32,978
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,141 32,978 280
Hilo neno kutoka kwa makonda wala silioni kuwa lina tatizo.

Simply amemaanisha kuwa yupo na Mwenyeezi Mungu na anasimamia haki.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,319
Likes
16,877
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,319 16,877 280
Hujajibu swali langu.
Ule MRADI wako umefikia WAPI?
Nawezaje kujibu swali la kiujumla? Mtu akikuuliza ile nguo yako imeivaa. utamjibuje?
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304