Viongozi wa CUF wamegoma kumnadi Lowassa?

Viongozi wa CUF wamegoma kumnadi Lowassa?

Nadhani kinachohitajika ni kura zao na za wafuasi wao.
 
Kumbe ni kamanda. Samahani sana kiongozi Mimi nilifikiri ni haya maccm yaani natamani hata kesho tupige kura niyachinje mkuu

Mi sio kamanda wewe makamanda hawa hapa
 

Attachments

  • 1442128621631.jpg
    1442128621631.jpg
    47.6 KB · Views: 128
Tumeshuhudia mara tuu baada ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA viongozi na makada wa CDM na NCCR wakizunguka na lowassa mikoani kumnadi lowassa.

Hali ni tofauti kidogo kwa viongozi wa CUF ambao hawaonekani popote kumnadi p wassa.

Cuf wamegoma?

unatama iwe ivo?
 
Halafu yule duni nikimwangalia nasisimka sana sijuwi kwanini.yani nikimwona anazungumza naona kama Kuna hatari kubwa sana inanyemelea taifa letu.eeh Mungu tuepushe na mabalaa.
 
Halafu yule duni nikimwangalia nasisimka sana sijuwi kwanini.

Mkuu nitakuundia tume teh teh teh afu jana kuna sehemu nimepita nikakuta bandiko flani nikasahau kupiga picha ningekuwekea hapa huenda kuna ka ukweli hapa
 
We muumini wa Lowassa umepewa kibarua kikubwa sana cha kuubeba huo mzigo...mpaka itakapofika oct 26 utakuwa kama mzee wa miaka 80
We utakukuwa umejifunguwa mtoto ambaye hujuwi baba yake ni yupi apo lumumba!
 
Pilipili usiyoila inakuwashia nini ?tulia lowasa haitaji kunadiwa sifa na umahiri wake unatosha kujinadi bila hata kampeni
 
Back
Top Bottom