Viongozi wa CUF wamegoma kumnadi Lowassa?

Viongozi wa CUF wamegoma kumnadi Lowassa?

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
2,156
Reaction score
640
Tumeshuhudia mara tuu baada ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA viongozi na makada wa CDM na NCCR wakizunguka na lowassa mikoani kumnadi lowassa.

Hali ni tofauti kidogo kwa viongozi wa CUF ambao hawaonekani popote kumnadi p wassa.

Cuf wamegoma?
 
CUF wanajua babu hana chake zaidi ya kupoteza mda wao ..wameshtuka kitambo sana
 
Tumeshuhudia mara tuu baada ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA viongozi na makada wa CDM na NCCR wakizunguka na lowassa mikoani kumnadi lowassa.

Hali ni tofauti kidogo kwa viongozi wa CUF ambao hawaonekani popote kumnadi p wassa.

Cuf wamegoma?

Mtahangaika sana..... Viongozi wapo wanapiga kazi ile mbaya....
 
Viongozi wa CUF wapo mapambanoni Zanzibar ambapo Lowassa alienda waunga mkono pia. Kwani kimantiki Juma Haji Duni si wa CUF pia? Nimeainisha hili ki-UKAWA UKAWA tu.
 
Ninachojua mimi cuf wanaandamana zaidi na mgombea mwenza. Ndio maana mgombea mwenza amejikita zaidi pwani ambapo cuf inanguvu. Isitoshe hata maalim seif alishawahi kuja hapa rufiji
 
Tumeshuhudia mara tuu baada ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA viongozi na makada wa CDM na NCCR wakizunguka na lowassa mikoani kumnadi lowassa.

Hali ni tofauti kidogo kwa viongozi wa CUF ambao hawaonekani popote kumnadi p wassa.

Cuf wamegoma?
acha kujitoa ufahamu ww hivi huwa humwoni duni haji akiwa na timu ya CUF wakimnadi LOWASSA?sijui umekula maharage ya wapi wewe?
 
acha kujitoa ufahamu ww hivi huwa humwoni duni haji akiwa na timu ya CUF wakimnadi LOWASSA?sijui umekula maharage ya wapi wewe?

Mkuu kwani Duni Hajj ni cuf teh teh teh kuna kazi wallah
 
Tumeshuhudia mara tuu baada ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA viongozi na makada wa CDM na NCCR wakizunguka na lowassa mikoani kumnadi lowassa.

Hali ni tofauti kidogo kwa viongozi wa CUF ambao hawaonekani popote kumnadi p wassa.

Cuf wamegoma?
Harafu sasa mtu kama huyu unaweza kukuta ni mtu anayeheshimika sana kwenye jamii lakini akiingia jamii forum basi akili zote zinahamia kwenye utumbo
 
Huo ni mkakati wa kawaida kabsa wa kisiasa,wapo kina mnyaa,kuluthumu ambao nao wanazungukaa kwa ajili ya kutafuta kura za Lowassa.Kama na hao haujawaona endelea kubakia na swali ila october 25 majibu yote yatakuwa hadharani
 
Back
Top Bottom