Viongozi wa CHADEMA chuoni IFM wahamia CCM!

Viongozi wa CHADEMA chuoni IFM wahamia CCM!

Hatimaye chama cha democrasia na maendeleo chadema chazidi kuporomoka na kufikia wanachama wake na viongozi wa CDM CHUO CHA USIMAMIZI WA FEDHA *IFM* kujiunga na Ccm. viongozi hao wakiongozwa na mwenyekiti wao Mussa Ndile na Ben mao wameiunga lasmi na Ccm leo hii 07/04/2014

huyu mleta habari muongo mkubwa hapa tuna discuss taarifa za uongo
mimi nasoma DIT baada ya kuona habari hii nimeenda IFM kujulia hali makamanda baada ya kuuliza tuu nikaambiwa LUMUMBA AT WORK SHAME ON YOU UMENIPOTEZEA MUDA
 
huyu mleta habari muongo mkubwa hapa tuna discuss taarifa za uongo
mimi nasoma DIT baada ya kuona habari hii nimeenda IFM kujulia hali makamanda baada ya kuuliza tuu nikaambiwa LUMUMBA AT WORK SHAME ON YOU UMENIPOTEZEA MUDA

bro. kunamajitu yanalipwa na nape ku-spin utumbo kwa sovial media.
 
huyu mleta habari muongo mkubwa hapa tuna discuss taarifa za uongo
mimi nasoma DIT baada ya kuona habari hii nimeenda IFM kujulia hali makamanda baada ya kuuliza tuu nikaambiwa LUMUMBA AT WORK SHAME ON YOU UMENIPOTEZEA MUDA

bro. kunamajitu yanalipwa na nape ku-spin utumbo kwa sovial media.
 
Ni finalist wame ahidiwa ajira bot ndio watashangaa wakimaliza kama watazipewa maana msomi makini huwa na misimamo dhabiti popote pale;
 
Mnafikiri kila kitu ni pesa? mbona hamsemi Mbowe anaponunuliwa kuwahujumu? Sabodo huyu mwana CCM kindakindaki anafanya nini hapa?:

 
wachumia tumbo tu,Elimu haijawakomboa bado
sina hakika na elim yako. isije ikawa nabishana na viazi eg. Lema, Msigwa, or Wenje. uwezo wao wa uwelewa ni mdogo sana na ubongo wao unauwezo wa kupambanua sawa na wakuku.
 
Mnafikiri kila kitu ni pesa? mbona hamsemi Mbowe anaponunuliwa kuwahujumu? Sabodo huyu mwana CCM kindakindaki anafanya nini hapa?:

wako kifedha zaidi. waangalie ata macho yao wenyewe wanaogopana why wameona lazima wawepo wote. machokumchuzi hafai anaweza kwendazake Dubai
 
Haihitaji kwenda shule kujua kuwa wewe ni mc humia tumbo,huna tofauti na akina SHONZA NA ....Ukifikiri kuwa sasa CCM itakutoa au kukupa huo uraisi unaouota.
sina hakika na elim yako. isije ikawa nabishana na viazi eg. Lema, Msigwa, or Wenje. uwezo wao wa uwelewa ni mdogo sana na ubongo wao unauwezo wa kupambanua sawa na wakuku.
 
Back
Top Bottom