Vioja vyaanza rasmi Bungeni


Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
WanaJF nimeshangazwa sana na kikao cha leo ndani ya Bunge la 10 ambapo mh.Ana Abdallah alikuwa mwenyekiti.

Hapa Mabere Marando alikuwa anaomba kura za wabunge zitoshe kuwa Spika ila Mh.Ole Sendeka kuanza kukimbia huku na huko kutafuta mic nzuri ya kuweza kutoa sauti ya kutosha. Ole Sendeka amepanda kwenye sehemu iliyowekwa kwa ajili ya wagombea ila Zitto Kabwe akamtoa baru akidai ni sehemu ya wagombea peke yao kusimama. Mama ana Abdallah akamaindi nae kakazia kuwa kamwambia Ole Sendeka asipande ila akakataa.

Baadae Ole Sendeka akauliza swali ambapo mama Ana Abdallah akamwambia kuwa ni upuuzi kuuliza swali ilo na kumkalisha kama mtoto. Upande mwingine mh.Tundu Lissu akauliza swali swali akianza na maelezo ambayo mama Anna Abdalla hakuyapenda na kumwambia Tundu Lissu akae chini na kama hajui kanuni za Bunge basi aulize wenzake. Tayari kikao kilichoongozwa na mwanamama kimetawaliwa na ubabe na umakini wa wanaume.

Angalizo: Wakati unakuja ambapo chini ya Spika asiye na uwezo basi upo mda ambapo Tundu lissu atakuwa anaongea then mh.Lowasa aingilie,then mh.Mbowe apinge wakati Mwakyembe akigomea utaratibu wa mchangiaji, wooote wakiongea kwa wakati mmoja na pia Spika asiye na uwezo wa kuwatuliza akimwaga chozi. Ni hatari kumpa Uspika mtu asiyejidhatiti.

TUSUBIRI TUONE SARAKASI. Nawatakia siku njema.
 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Hongera kwa kumuumbua mnafiki sendeka.chadema mmeanza vema mgombea wenu kafunika na zito kaonyesha amekomaa.mambo kama kenya.tundu lisu wanamhofia mno amezuiwa kuchoma fisadi.ngoja bunge lianze wataipata.kikwete alisema heri dr.slaa awe raisi kuliko tundu lisu kuwa mbunge.
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
nilisha sema juu ya hilo,kinachiohitajiika si mwanamke bali ni spika mzalendo
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,629
Likes
467
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,629 467 180
Kwani ye ni spika hadi aongoze hicho kikao?
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Bunge ili kama la kenya walikochapana makonde. Nimecheka sana wakati Sendeka anakimbia kimbia bungeni kama beberu na kuishia kuongea pumba. Yan kazi imeanza,mh.ZITTO nimemchagua rasmi kuwa invisible Speaker. Ni msimamo wangu kumuona Zitto ivo maana kamtoa Sendeka baruti kwa kumkataza asichangie kupitia meza ya mgombea.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,258
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,258 5 135
bungeni mwaka huu ni balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,582
Likes
638
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,582 638 280
Ndio nafasi ya mwisho kumpima alivyo mpuuzi
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
huyu mama watamuuwa kwa bp maana bunge la safari hii ni hatari sana lina watu makini vibaya sana.....hivi Sitta yupo ukumbini kweli?
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
This granny should nw be in her house with are grandkids around her comforting her while waiting to take her final sleep.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Lazima mabadiliko yaonekane huko
Mwendo ni uleule
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Kwani ye ni spika hadi aongoze hicho kikao?
Yeye siyo spika muda wa spika umekwisha anateuliwa mwenyekiti kwa ajili kusimamia uchaguzi wa spika lakini kama mnavyojua huyu ni aina nyingine ya mbabe wetu msekwa enzi zake na hiyo ndiyo wanayopenda mafisadi watu kama akina sitta hawatakiwi hata kukumbukwa majina yao maana yanaweza kupunguza kura za ccm.
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Hiyo ni picha halisi hata kama makinda akipita ajiandae muziki wa ukweli kwenye bunge lijalo:smile-big::smile-big:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Bunge hili mambo yanaweza kuwa ndivyo sivyo
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
This granny should nw be in her house with are grandkids around her comforting her while waiting to take her final sleep.
The grand kids are all TEJAs thats why she is nota ata home
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
WanaJF nimeshangazwa sana na kikao cha leo ndani ya Bunge la 10 ambapo mh.Ana Abdallah alikuwa mwenyekiti.

Hapa Mabere Marando alikuwa anaomba kura za wabunge zitoshe kuwa Spika ila Mh.Ole Sendeka kuanza kukimbia huku na huko kutafuta mic nzuri ya kuweza kutoa sauti ya kutosha. Ole Sendeka amepanda kwenye sehemu iliyowekwa kwa ajili ya wagombea ila Zitto Kabwe akamtoa baru akidai ni sehemu ya wagombea peke yao kusimama. Mama ana Abdallah akamaindi nae kakazia kuwa kamwambia Ole Sendeka asipande ila akakataa.

Baadae Ole Sendeka akauliza swali ambapo mama Ana Abdallah akamwambia kuwa ni upuuzi kuuliza swali ilo na kumkalisha kama mtoto. Upande mwingine mh.Tundu Lissu akauliza swali swali akianza na maelezo ambayo mama Anna Abdalla hakuyapenda na kumwambia Tundu Lissu akae chini na kama hajui kanuni za Bunge basi aulize wenzake. Tayari kikao kilichoongozwa na mwanamama kimetawaliwa na ubabe na umakini wa wanaume.

Angalizo: Wakati unakuja ambapo chini ya Spika asiye na uwezo basi upo mda ambapo Tundu lissu atakuwa anaongea then mh.Lowasa aingilie,then mh.Mbowe apinge wakati Mwakyembe akigomea utaratibu wa mchangiaji, wooote wakiongea kwa wakati mmoja na pia Spika asiye na uwezo wa kuwatuliza akimwaga chozi. Ni hatari kumpa Uspika mtu asiyejidhatiti.

TUSUBIRI TUONE SARAKASI. Nawatakia siku njema.
kichaa kaapewa rungu jamaniiii mjiandae kuona watu wanadhalilishwa...
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,626
Likes
308
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,626 308 180
Bunge hili lazima ngumi zitapigwa kama kule Kenya
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Hahahahah! I think so.
She had a string of individuals who fathered her kids...so the grand kids(brats) are a mix of characters...what a home!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,300
Members 457,844
Posts 28,189,233