Vinywaji Hatarishi hivi hapa, Redbull nayo ipo


A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Points
1,500
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 1,500
Hatari ya kunywa "Energy drinks" mfano Red Bull, Spike nk. imewekwa bayana na wanasayansi.

Wamehatarisha vinywaji hivi ni hatari huchanganya mapigo ya moyo.

Vina kiwango kikubwa cha caffeine na hatarishi.

Huharakisha mapigo ya moyo na kusababisha kuzimia na hata kifo cha haraka.


Nimeona wanadada na wapambe wakiviagiza/ agiziwa kwa wingi utafikiri wanakomoana kifedha.


Souce BBC
2 December 2013 Last updated at 05:59 GMT Share this pageEmail Print Share this page

ShareFacebookTwitter.Caffeine energy drinks 'intensify heart contractions'Energy drinks


Energy drinks packed with caffeine can change the way the heart beats, researchers warn.

The team from the University of Bonn in Germany imaged the hearts of 17 people an hour after they had an energy drink.

The study showed contractions were more forceful after the drink.


"The amount of caffeine is up to three times higher than in other caffeinated beverages like coffee or cola.

"There are many side effects known to be associated with a high intake of caffeine, including rapid heart rate, palpitations, rise in blood pressure and, in the most severe cases, seizures or sudden death."
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,809
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,809 2,000
mbona umeitaja redbull pekee, tutajie na vingine kwa majina.
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Points
1,500
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 1,500
Angalia picha mdau:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Wale sasa wenzagu wa kila raundi ya bia inaenda sawa na raundi ya redbull watajibeba
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,932
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,932 2,000
EEE bhana eee , sasa itakuwaje mkuu ? mbona mimi nimezibugia sana aisee !
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
871
Points
500
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
871 500
Mboni mumethahau kitimoto jamani...aaah,kumbe munazungumuzia vinywaji teh teh!sasa hapo unekunywa "redbull" halafu uneisindikiza na "red mnyama",yaani wewe ukifika 40 years tu,tukikupulizia vuvuzela sikioni tu,tunazika!
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,373
Points
2,000
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,373 2,000
na bia je? hata cocacola ina madhara bana.....only kitimoto ndo haina madhara. Wachina wanaishi miaka mia kwa kula k.moto
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
marekan, ufaransa, german zilishapiga marufuku kinywaj cha red bull kina cocaine nying na usababisha kifo.
serikali zenu vip zinawajali kweli?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,311
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,311 2,000
kwani ina ladha gani...?
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
604
Points
225
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
604 225
yas inakimbiza mapigo ya moyo sana, for sure unatakiwa kunywa pale inapokuwa hakuna jinsi,. yaani umechoka saaana na unajambo la msingi sana, lakin ni ajabu wakati wenzio wanafakamia mi bia wewe unagiza redbl kwa kiwango sawa na wenzio wa bia
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Points
1,500
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 1,500
Chief72 [unatakiwa kunywa pale inapokuwa hakuna jinsi]

Kweli uwe na sababu hasa wale wanaoandika maripoti makubwa (Consultants) ambapo inabidi kukesha au unaendesha gari usiku.
Watu wawili walikufa Sweden ? walipokunjwa wakijiandaa kukesha.
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Points
1,225
Age
36
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 1,225
Mboni mumethahau kitimoto jamani...aaah,kumbe munazungumuzia vinywaji teh teh!sasa hapo unekunywa "redbull" halafu uneisindikiza na "red mnyama",yaani wewe ukifika 40 years tu,tukikupulizia vuvuzela sikioni tu,tunazika!
Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !

Near by Silver Coin Hotel Mbeya.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,523
Points
2,000
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,523 2,000
Redbull nakubali,maana mie nikinywa mapigo ya moyo lazima ya change na hakuna anaetumia kwenye Family yangu.
Na kuna Rafiki yangu kutoka ukanda wa Scandinavia alisema baadhi ya nchi kwao wamepiga marufuku kabisa.

Anasema unaweza kutumia ila kwenye Age ya 40+ mziki utaanza kuuona.

Issue sio kuponda mtoa mada issue ni kila mtu aitahadharishe familia yake.Maana hao wabishi ndio siku ya pili unawakuta kwenye Forum ya Dokta wakitaka ushauri.
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top