Ving'ora tangu lisaa limoja nasikia barabara ya Arusha Nairobi! Kuna nini wajameni?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ving'ora tangu lisaa limoja nasikia barabara ya Arusha Nairobi! Kuna nini wajameni??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Sep 17, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tangu saa mbili nasikia ving'ora kama ya fire na imedumu sana! Na nimejaribu kuwapigia mabest hapo mtaa wa barabarani nao wakidai bila shaka ni janga la moto na kama kuna mwenye news ya hili atujuze jamani!

    Ni hilo tu wadau!
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ................duuuh ! lisaaa limoja, ni kubwa aje ?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kimenuka Ngaramtoni kamanda......
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,337
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimekutana na gari la fire liko speed kweli!!Lazima kuna mahali pameteketea!!!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndio kule kwa nassari? wanachukua ardhi yao kutoka kwa wazungu wavamizi
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    huko sio kwa Nassari.......huko ni kwa CCM....ambapo 2015 kunarudi CDM......
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wanaenda Longido hiyoo..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...