Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

MUNGU ndiye mtetez we2 siamin kama uislam wa kwel unafundisha hayo kwan yanayofanyika ni maovu ma2pu kama ndo din yao inakubaliana na hayo itakuwa wanamwabudu shetan!
 
MUNGU ndiye mtetez we2 siamin kama uislam wa kwel unafundisha hayo kwan yanayofanyika ni maovu ma2pu kama ndo din yao inakubaliana na hayo itakuwa wanamwabudu.....
 
kinachonisikitisha sasa waislam wote tunatukanwa kwa makosa ya watu wachache wenye maslah binafsi na sio uislam. Ndugu zetu eleweni kua yanayofanywa na akina ponda & co. Ni kinyume cha mafundisho ya uislam kwani hata mtume muhammad (saw) aliweza kuishi kwa amani na jamii isiyo ya kiislam. Hakuwahi kuchoma kanisa wala sinagogi.
umenene vyema.mkuu.uko sawa.waislam wa serious sahizi wanajitafutia riziki zao za halali
 
Jamaa hawajaoga wanataka kuogeshwa na maji ya kuwasha! Ogesha hao mburula kwa maji ya kuwasha!
 
Hivi hawa ndugu zetu hujishughulisha na nini kwa ajili ya mkate wa kila siku mbona wana muda mwingi sana wa kupoteza?


Mkuu ndio maana hawaendelei kwa lolote na hawaendi shule. Wanawaza kuingia barabarani. I am very luky to be born christian
 
Wewe ndio huujui msahafu. Soma hapa
Aisha was six or seven years old when betrothed to Muhammad.[11][15][16] Traditional sources state that she stayed in her
parents' home until the age of nine when the
marriage was consummated with Muhammad
uwiiiiiiiii at the age of nine??? hata primary skul hakumaliza mtoto wa watu maskini! nways kumbe maji hufuata mkondo. sasa nimeelewa! thanx Black Bat
 
Last edited by a moderator:
usalama utakuwepo sawa ila kwanini watu wakae roho juu! maana kwa sasa huwezi kutembea kwa amani katika nchi hii ya amani au ndo yale ya mwalimu kwamba watanzania wamechoka?amani watu wamekuwa ma jobless wengi ndo maana wanashinda vijiweni wakipiga story za uhalifu! ona zanzibar wameiba hata beer!! kama beer ni haramu wameziiba zanibar jana wakazipeleka wapi?
 
uwiiiiiiiii at the age of nine??? hata primary skul hakumaliza mtoto wa watu maskini! nways kumbe maji hufuata mkondo. sasa nimeelewa! thanx Black Bat

Sasa kuna sehem nyingine wanaruhusiwa kulala na mnyama sema ukishamaliza unatakiwa umchinje na nyama yake usije ukawauzia watu wa kijiji chako. Unatakiwa ukawauzie watu wa mbali. Hapo vipi ndugu yangu? cacico
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom