Hivi hayo madecoder yenu yanaonyeshana vitu gani....naona watu mnaumia sana na vitu ambavyo mnaweza kusolve ...nunua tv yenye king'amuzi...kama channel zilizopo hazitoshi nunua dish...eurostar
Mi nnayo star times na nipo dar,anayekitaka aje pm nimpe,hawa jamaa ovyo kabisa,hamna bbc,cnn,citizen,sa wanataka tuangalie ma tangazo cha chama kwenye tv ya taifa!
Mi nnayo star times na nipo dar,anayekitaka aje pm nimpe,hawa jamaa ovyo kabisa,hamna bbc,cnn,citizen,sa wanataka tuangalie ma tangazo cha chama kwenye tv ya taifa!