'Vijimambo vya Mliberia'-Ameaga Kwao

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000
hivi huyu mchezaji Yanga walimjua lini hadi wakamsainisha harkaraka bila hata majariboio? lakini nasikia ni 'fundi'
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000
Nafasi zenu za Mapro zimejaa Mkuu, sasa hivi mmevunja mikataba mitatu kwa muda mfupi i.e. Kiongera, Kwizera na Tambwe. Huyu mtamuweka wapi sasa?
kwa Simba usishangae wakimtema hata Okwi ..............tunaita kupagawa, sijuo kada yetu tunasaidiaje lakn falsafa ya watu wenye fedha ni kutoshaurika
 

sembo

JF-Expert Member
May 25, 2011
4,355
2,000
Nafasi zenu za Mapro zimejaa Mkuu, sasa hivi mmevunja mikataba mitatu kwa muda mfupi i.e. Kiongera, Kwizera na Tambwe. Huyu mtamuweka wapi sasa?
Kiongera tumemundoa katka usajili wetu ili apate mda wa kupona vizuri but bado tuna mkataba nae. Msimu ujao mjiandae kukutana na dhahama lake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom