Vijana wangu waliofanya mitihani ya kidato cha nne mwaka huu wanasema mtihani wa Kiswahili ulikuwa mgumu sana, ni kweli?

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,801
2,000
Walimu na wanafunzi waliomaliza kidato cha nne mwaka huu, hebu tupeni ukweli, ni mtihani gani ulikuwa mgumu sana mwaka huu?
 

BSL

Member
Dec 15, 2018
78
125
Dogo ,mmoja alisema soma la English na literature ziliwatoa jasho sana kwani wanadai zilikuwa zimekazwa
 

BSL

Member
Dec 15, 2018
78
125
Dogo ,mmoja alisema soma la English na literature ziliwatoa jasho sana kwani wanadai zilikuwa zimekazwa
 
Top Bottom