bulajunior
JF-Expert Member
- Oct 14, 2024
- 624
- 898
Wakuu habari zenu.
Pamoja na ugumu wa mambo ya nchi yetu ningependa kutanguliza samahani kwanza hata mimi natambua tunayopitia hayaridhishi kabisa japo wachache wanufaika wanaona shwari tu.
Mimi Nina vijana wangu wawili mmoja miaka 5 na mwingine miaka 4 miezi 10 wote wa kiume, msishangae umri wao huo ni kwa sababu wao mama tofauti nilijikuta nawapa mimba wanawake wawili kwa muda mmoja sikukataa mimba nilizitunza hadi wakazaliwa watoto wangu mama mmoja hakuwa na hiana alisogea tukaanza maisha mwingine alikimbia anakojua yeye.
Basi bhana hawa watoto najiuliza hivi mimi Baba Yao au babu Yao? wanamasiala sana kuna muda wanaweza kuamua kunipiga tu mateke wakakimbia au kuna muda wakitaka kwenda shule asubuhi huwa nawapa jerojero ya vitafunio basi wakiomba hela Wanaanza oya hela ya shule tupe! na wakati huo kama umelala wanakupigapiga kichwa yaani utani mwanzo mwisho!
Wakuu hivi ndivyo baba anatakiwa awe au nianze mikazo wakae mbali na mimi ili nisije kuchelewa. Waswahili walisema samaki mkunje angalia mbichi!
Pamoja na ugumu wa mambo ya nchi yetu ningependa kutanguliza samahani kwanza hata mimi natambua tunayopitia hayaridhishi kabisa japo wachache wanufaika wanaona shwari tu.
Mimi Nina vijana wangu wawili mmoja miaka 5 na mwingine miaka 4 miezi 10 wote wa kiume, msishangae umri wao huo ni kwa sababu wao mama tofauti nilijikuta nawapa mimba wanawake wawili kwa muda mmoja sikukataa mimba nilizitunza hadi wakazaliwa watoto wangu mama mmoja hakuwa na hiana alisogea tukaanza maisha mwingine alikimbia anakojua yeye.
Basi bhana hawa watoto najiuliza hivi mimi Baba Yao au babu Yao? wanamasiala sana kuna muda wanaweza kuamua kunipiga tu mateke wakakimbia au kuna muda wakitaka kwenda shule asubuhi huwa nawapa jerojero ya vitafunio basi wakiomba hela Wanaanza oya hela ya shule tupe! na wakati huo kama umelala wanakupigapiga kichwa yaani utani mwanzo mwisho!
Wakuu hivi ndivyo baba anatakiwa awe au nianze mikazo wakae mbali na mimi ili nisije kuchelewa. Waswahili walisema samaki mkunje angalia mbichi!