Vijana wajipanga kufanya uporaji mkubwa baada ya mechi ya yanga

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,379
2,000
Umakini unatakiwa kwa kila mtu aliye mpirani wakati anarudi nyumbani .

Uchunguzi wangu umebaini kwamba makundi ya vijana yatajipanga kuanzia maeneo ya keko furniture , DDC , BORA , NJIA PANDA YA MAGEREZA , NJIAPANDA YA TAIFA NA NJIA PANDA YA TCC CLUB , Taarifa zaidi zinadokeza kwamba wataanza kusogea barabarani kuelekea mwisho wa mchezo .

Uzoefu unaonyesha kwamba polisi hawana habari na yanayotokea baada ya mchezo , ni wajibu wa kila mmoja kujilinda mwenyewe , haijalishi uko kwenye gari au unatembea kwa miguu .

MyTake - Mjumbe hauwawi .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom