Vijana waandaliwe kuvamia mataifa mengine. Bado muda tunao.

Vijana waandaliwe kuvamia mataifa mengine. Bado muda tunao.

Sijasoma Lakini.
1. Unavamia nchi ya watu wakati ya kwako Imekushinda na Fursa kibao.

2. Hiyo lugha Unaiaeza ili ukafanukiwe kwenye nchi ya kigeni!!!!!!
Wazamiaji wengi Lugha hawajui.

3. Vijana walioenda South Africa Wamerudi wazee
Wamekuwa Miteja wananuka Unga na Bangi.

4. Kama unataka mali Utaipata shambani.
 
Nyerere pamoja na mapungufu yake lakini ujamaa ulifanya awe na marafiki kama China na Russia
Vijana walipelekwa kwenda kusoma

Leo hii bado kila kitu tunaagiza kutoka nje hatuna wasomi wa kubuni vitu
Tunategemea kila kitu
Pelekeni vijana wakasome Badala ya kila leo kuomba misaada tu
 
Back
Top Bottom