The Green Village
Senior Member
- Aug 30, 2013
- 170
- 73
Pole! Kwani umekamatwa kwenye eneo la tukio? Hahaa!
sina la kusema
sina la kusema
mahaba yakuue au ujiue mwenyewe kwa stress zako?
MAHABA NIUE,KICHWA KUUMA,MIGUU KUTETEMEKA.
Unakuta kuna babe umempenda sana na unakuwa na hamu ya kuchat nae kwa sms au hata whatsapp.
Tatizo ni chat zake.
ukimtext mambo yeye anajibu poa na hata hakuulizi hali yako,wakati mwingine ukimuuliza hujambo anasema sijambo au anaweza kukujibu k akimaanisha Ok.
Yaani majibu mafupi kama mmegombana na wakati mwingine unajiunga extreme sms 500 kwa ajili yake lakini majibu makavu kama hakujui
*labda ninapenda nisipopendeka*
Tatizo ni hizi dakika na msg za kujirusha basi ndo utasumbua mwenzio zikiisha kimya!!!!!
Tatizo ni hizi dakika na msg za kujirusha basi ndo utasumbua mwenzio zikiisha kimya!!!!!
Waiting in vain...!love doesn't ask why !!!!
nimeshamwambia na anasema yeye ndio ana chat hivyo. Nakomaa hapohapo mpaka kieleweke. Dawa ya jeuri ni kibri
poleni, mm na mwenzi wangu
tuko some kilometres apart, sasa tumeamua kuhamia airtel, moja ya sababu
ni kuwa voda tulikuwa tunapata sms 100 dk 15 sh 1750, airtel sh 1995
tunapata sms 500 na dk 40,na zoote uisha baada ya siku2 na kunilazmisha
kuiunga upya katikati mwa wiki,majina yote tumeitana sijajua limebaki
lipi! Dah raha kumpata mnayepenana, mnayekubaliana ktk mambo
mengi....mahaba usiniue nafaidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
asante mkuu. embu weka namba yake nijaribupoleni, mm na mwenzi wangu tuko some kilometres apart, sasa tumeamua kuhamia airtel, moja ya sababu ni kuwa voda tulikuwa tunapata sms 100 dk 15 sh 1750, airtel sh 1995 tunapata sms 500 na dk 40,na zoote uisha baada ya siku2 na kunilazmisha kuiunga upya katikati mwa wiki,majina yote tumeitana sijajua limebaki lipi! Dah raha kumpata mnayepenana, mnayekubaliana ktk mambo mengi....mahaba usiniue nafaidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tulikula kiapo cha kupenana katika kero na matatizoTatizo ni hizi dakika na msg za kujirusha basi ndo utasumbua mwenzio zikiisha kimya!!!!!
kile siku nje ya mood. Ngoja nikomae tuuSometimes mtu unakuwa njee ya mood..ukimchunia mtu atalalamika bora ujibuu
nikianzisha na yeye aendeleze au aanzishe nyingineSasa wewe unataka umsalimie aanze storiii??
huwa wakati mwingine ananiomba nijiunge sms hata 1000Siyo wote wenye interest za kuchat ni vizuri ujue mpenzi wako yuko kundi gan? pia ukiona hivyo sometime ni hapendwi tu hapo.!!!!
ndio hivyo mkuuuUkitaka cha uvunguni shurti ......