Vijana wa siku hizi Tunasema Mahaba niue

Vijana wa siku hizi Tunasema Mahaba niue

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Posts
886
Reaction score
382
MAHABA NIUE,KICHWA KUUMA,MIGUU KUTETEMEKA.
Unakuta kuna babe umempenda sana na unakuwa na hamu ya kuchat nae kwa sms au hata whatsapp.
Tatizo ni chat zake.
ukimtext mambo yeye anajibu poa na hata hakuulizi hali yako,wakati mwingine ukimuuliza hujambo anasema sijambo au anaweza kukujibu k akimaanisha Ok.
Yaani majibu mafupi kama mmegombana na wakati mwingine unajiunga extreme sms 500 kwa ajili yake lakini majibu makavu kama hakujui
*labda ninapenda nisipopendeka*
 
Tatizo hatujielewi tuko wapi na tunaenda wapi.

Tunataka kufuatilia utamaduni wa mtoto wa kike kuringa kama ana aibu na kufukuziwa?

Kama tunataka hilo, wanavyofanya hao ni sawa tu, kwa sababu wakikuchangamkia sana napo unaweza kusema watoto wa siku hizi rahisi sana, hawana hata challenge ya kufukuzia kama zamani.

La sivyo, tunataka kwenda kinyamwezi nyamwezi na hookup culture?

Kama ni hivyo hata wewe kuulizia salamu unaweza kuonekana umezeeka.
 
Tatizo hatujielewi tuko wapi na tunaenda wapi.

Tunataka kufuatilia utamaduni wa mtoto wa kike kuringa kama ana aibu na kufukuziwa?

Kama tunataka hilo, wanavyofanya hao ni sawa tu, kwa sababu wakikuchangamkia sana napo unaweza kusema watoto wa siku hizi rahisi sana, hawana hata challenge ya kufukuzia kama zamani.

La sivyo, tunataka kwenda kinyamwezi nyamwezi na hookup culture?

Kama ni hivyo hata wewe kuulizia salamu unaweza kuonekana umezeeka.

kaka nimekuelewa lakini kinachokera ni pale mnakuwa kama mnafanya interview na wakati raha ya kuchat ni kuwa mnaulizana
 
hahahaa!mahaba nikanyage hayo badala ya fine unaambiwa fyn!nimekumis anajibu thx!! hana lolote hajakua huyo
 
hahahaa!mahaba nikanyage hayo badala ya fine unaambiwa fyn!nimekumis anajibu thx!! hana lolote hajakua huyo

haha asante Lee. unaonyesha ushapitia huku.
ni shida mkuu. yeye anageuka mjibu maswali tena kwa kifuki
 
hapo watachat na ww kiasi then wanakuomba vocha au oooooooh bebi nadaiwa, then ukituma tu pesa mara ooooh naomba nilale, mara nimechoka yaaaaani ni stress kibao mpaka njaa inauma hata kama umeshakula
 
hapo watachat na ww kiasi then wanakuomba vocha au oooooooh bebi nadaiwa, then ukituma tu pesa mara ooooh naomba nilale, mara nimechoka yaaaaani ni stress kibao mpaka njaa inauma hata kama umeshakula

haha. kweli. siku akikuita baby afu akakuchangamkia ujue anataka akupige mzinga
 
unapenda essay chatting??? haya shauri zako...
1941615_656919511012413_1963029262_o.jpg
 
muda mwingine ni usumbufu kisa umejiunga na xtreme

basi ndio uwe msumbufu uko wapi. unafanyaje ilimradi tu umetuma text.

si bora akujibu hata hio ok kuliko angenyamaza

ok ni bora but saa nyingine ok sio jibu la kila kitu mkuu. unajisikiaje unamuambia,i love you my wife afu yeye anajibu k.
 
wewe kuwa makini,huyo ni mpenzi wako soyo mzazi wako aanze kukuuliza umeamkaja?umekula nini au unafanya nini?Hapo ni mshiko tuu wewe mpe chake uone atakavyo pagawa
 
wewe kuwa makini,huyo ni mpenzi wako soyo mzazi wako aanze kukuuliza umeamkaja?umekula nini au unafanya nini?Hapo ni mshiko tuu wewe mpe chake uone atakavyo pagawa

dah. kweli mapenzi magumu sana. wapenzi hatutakiwi kujuliana hali mpaka tulipie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom