Vijana wa sasa mnatia huruma sana

Vijana wa sasa mnatia huruma sana

Ni kweli huko ulipo ni mbali sana kwangu mimi kurejea tena.

Maana ninarudi vipi tena kukaa kwa wazazi au shemeji nimenyanyua miguu juu nawaza episodes na movie mpya zinatoka lini. Nakula chakula ambacho sijanunua, naoga maji ambayo sijalipia bili yake na kutumia umeme ambao sijui nani kanunua........plus kununua bundle kwa hela ya chenji inayobaki baada ya kutumwa dukani....

Huko mimi kweli siwezi kufika tena bwana mdogo maana nimeshatoka.... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
The pot calling the kettle black
The pot stalling the brittle crack
Heart attack, rat-a-tat-tat, duck
Natural fact, mind Glock, WTF?
Ignoramuses since Ramses
I rhyme excess with sense
Counting dollars and cents
While burning cess as incense
Deciphering hieroglyphics
Pithering with natural mystics
How do you shine igorance on ignorance?
No sense, wack
Your back's against the wall
In fact
How do you shine ignorance at all?
 
Tu
mkuu itakua haupo serious, navojua mwanaume game ya kwanza hachelewi sasa hizo mara 3 anafikaje?
[/QUOTE mkuu tumetofautina,c kila mwanaum ni jogoo round ya kwnz,kuna wengine mpk tuombwe ndo tushuke hapo juu kwa game ya kwanza
 
Pesa ndio kila kitu, mapenzi ya show heavy hata mbuzi wanafanya, khaaaaaaah
 
Pesa ndio kila kitu, mapenzi ya show heavy hata mbuzi wanafanya, khaaaaaaah
kwa michepuko sawa bt kwa ndoa show ya kibabe muhim, ndo maana inapokosa wanawake wengi wanaitafta nje
 
Inasikitisha sana kuona mzee kama wewe unajadili mada kama hizi asubuhi asubuhi, aibu nimeona mimi
Uchukua huo ushauri, usije lia huku wanawake hawaridhiki wala kutosheka,
ukimuuliza kwa undani haridhiki na nini hutapata jibu

Sent from my SM-T800 using JamiiForums mobile app
 
Vijana mkifuata ushauri wa huyu mzee mtakuja kupata magonjwa bure..au kuumiza sehemu zenu za siri bila manufaa..lile shimo halina mwenyewe...chamsingi ni kurizidhana tu.

#MaendeleoHayanaChama.
 
NAKUKUMBUSHA TU,DAR ES SALAAM SIKU HIZI IMEKUWA MKOANI....
 
Yaani ukisikia story za vijana wa sasa unaweza kucheka japo inasikitisha sana, yaani vijana wa sasa wakipiga vitatu utakuta anasimulia wenzake eti kapiga show ya kibabe akati kwa umri wetu wa 35+ hizo goli 3 tunaona mechi ya kawaida tu.

Sie wakati wa ujana unapiga 5-7 hadi mwanamke anakukimbia kitandani analala chini, tatizo lenu vijana wa mnapenda sana machips kama wadada ndo maana mnakuwa mdebwedo.

Niwaibie siri tu vijana wanawake wanapenda sana dushe na hili ndo hufanya wawe wavumilivu sana ndoani, mnadhani kwa nini ndoa za sasa hazidumu? hazidumu coz huko ndani hamna show za maana zitakazowafanya waendelee kuvumilia.

Wito wangu niwaombe mbadilishe life style ya vyakula itawasaidia sana kuwa imara.
Ushauri wako mkuu nakupa asilimia 30%tu.TUTAFUTE PESA.

Sijui hizo enzi zenu ilikuwaje.mwanamke wa Leo hata upige bao 30 atakuvuruga tu.mwanamke kukuheshimu.kukubali kuishi na we siyo kwasababu unapiga bao nyingi adi akimbie kitandani hilo halitoshi na lina nafasi ndogo sana kwenye mahusiano ya mapenzi.mchawi pesa mkuu.
 
Ushauri wako mkuu nakupa asilimia 30%tu.TUTAFUTE PESA.

Sijui hizo enzi zenu ilikuwaje.mwanamke wa Leo hata upige bao 30 atakuvuruga tu.mwanamke kukuheshimu.kukubali kuishi na we siyo kwasababu unapiga bao nyingi adi akimbie kitandani hilo halitoshi na lina nafasi ndogo sana kwenye mahusiano ya mapenzi.mchawi pesa mkuu.
pesa itaplay part yake pia gegedo litaplay part yake, mwanamke atakuvumilia kama unapesa bt atachepuka tu kama humridhishi.
 
Back
Top Bottom