Vijana wa sasa mnatia huruma sana

Vijana wa sasa mnatia huruma sana

yuzazifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2018
Posts
5,108
Reaction score
9,469
Yaani ukisikia story za vijana wa sasa unaweza kucheka japo inasikitisha sana, yaani vijana wa sasa wakipiga vitatu utakuta anasimulia wenzake eti kapiga show ya kibabe akati kwa umri wetu wa 35+ hizo goli 3 tunaona mechi ya kawaida tu.

Sie wakati wa ujana unapiga 5-7 hadi mwanamke anakukimbia kitandani analala chini, tatizo lenu vijana wa mnapenda sana machips kama wadada ndo maana mnakuwa mdebwedo.

Niwaibie siri tu vijana wanawake wanapenda sana dushe na hili ndo hufanya wawe wavumilivu sana ndoani, mnadhani kwa nini ndoa za sasa hazidumu? hazidumu coz huko ndani hamna show za maana zitakazowafanya waendelee kuvumilia.

Wito wangu niwaombe mbadilishe life style ya vyakula itawasaidia sana kuwa imara.
 
Hiyo mistari miwili ya mwanzo inatosha kuonesha kuwa wewe ndo' unatia huruma kuliko hao vijana, vitu vinasikitisha we unacheka
kabla sijakujibu ningependa kujua kama mhenga or kijana.
 
Kwa hiyo hadi sasa umepata faida gani kwa kupiga vi 5 - 7?
Nyie ndo mnao sababishia vijana matatizo kwa kujikuta wanajiingiza kwenye matumizi ya madawa ya kuongeza nguvu za kiume. Kumbe hawana tatizo lolote.

Mapenzi ni starehe siyo kukomoana. Kama mnafurahia kimoja inatosha...kila watu na choice zao.
 
unataka kushindana na shimo ?

unajikomoa mwenyewe kama hujui
 
mkuu sishindani nalo bt natimiza wajibu wangu
hapana uko ni kujikomoa, hakuna cha wajibu wala baba yake wajibu

sio sifa, ukielekeza izo nguvu unazopoteza kuongeza coins ingekua poa sana
 
Kwa hiyo hadi sasa umepata faida gani kwa kupiga vi 5 - 7?
Nyie ndo mnao sababishia vijana matatizo kwa kujikuta wanajiingiza kwenye matumizi ya madawa ya kuongeza nguvu za kiume. Kumbe hawana tatizo lolote.

Mapenzi ni starehe siyo kukomoana. Kama mnafurahia kimoja inatosha...kila watu na choice zao.
hakuna ke utakaemridhisha kwa kamoja, kama unajidanganya hivo endelea kujifariji.
 
hapana uko ni kujikomoa, hakuna cha wajibu wala baba yake wajibu

sio sifa, ukielekeza izo nguvu unazopoteza kuongeza coins ingekua poa sana
mkuu kwa maelezo yako nadhani kuchapiwa ni halali yako.
 
Aise pole sana vijana wa sasa wanafikiria kuongeza maarifa na pesa mkuu...
 
Inasikitisha sana kuona mzee kama wewe unajadili mada kama hizi asubuhi asubuhi, aibu nimeona mimi
 
Back
Top Bottom