Vijana wa sasa mnatia huruma sana

Vijana wa sasa mnatia huruma sana

Ni aibu kwa dume zima kujisifia uwingi wa idadi ya magoli,,,,sasa kuna faida gani kuwa na goli moja kila dk 2? Hata ukifunga goli 10 bado hutomridhisha mwanamke...
 
Ni aibu kwa dume zima kujisifia uwingi wa idadi ya magoli,,,,sasa kuna faida gani kuwa na goli moja kila dk 2? Hata ukifunga goli 10 bado hutomridhisha mwanamke...
Ni aibu kwa dume zima kujisifia uwingi wa idadi ya magoli,,,,sasa kuna faida gani kuwa na goli moja kila dk 2? Hata ukifunga goli 10 bado hutomridhisha mwanamke...
mbona unajipa kazi yakufanya imagination kwa kitu usichokijua, hivi goli la dk 2 linaweza kua show ya kibabe mpaka ukimbiwe kitandani na ke? au unajipa faraja coz mada imekugusa.
 
mbona unajipa kazi yakufanya imagination kwa kitu usichokijua, hivi goli la dk 2 linaweza kua show ya kibabe mpaka ukimbiwe kitandani na ke? au unajipa faraja coz mada imekugusa.
Umesema unapiga goli nyingi hadi kukimbiwa,,sasa dume la kweli halipigi nyingi mkuu..hizo nyingi muachie mwanamke.... Dume kazi yake ni kukojoza tu..kwanza napenda zaidi kuenjoy the ride zaidi ya kupiga bao,,,
 
Ukitaka mwanamke akuheshimu piga haswa and vice versa is true
 
Iv kama napiga kimoja demu anakojoa zaid ya mara 3 kuna haja gan ya kupiga hivyo saba?huko n kuchoshana tu,yy akishafika vyake vya kutosha ndo mchezo unaishia hapo
 
mbona unajipa kazi yakufanya imagination kwa kitu usichokijua, hivi goli la dk 2 linaweza kua show ya kibabe mpaka ukimbiwe kitandani na ke? au unajipa faraja coz mada imekugusa.

Hizi ni blah blah kama zilivyo zingine kama hakuna video ya show ya kibabe hadi ukakimbiwa kitandani
 
Vijana mmeelewa au muongezewe sauti????...
 
Nikajua pengine uzi unahusu hali ya kiuchumi ya vijana. Kumbe kimsingi wewe sasa ndie wa kuonewa huruma.

Hali ya uchumi ilivyo wewe unawaza ngono utadhani hayo mabao 7 ndiyo yatakuja kukulipia gharama za maisha.....

Naona wewe ndio wale wanasema msingi kiuno mjini hapa.... So jiandae kuwa marioo.
 
Iv kama napiga kimoja demu anakojoa zaid ya mara 3 kuna haja gan ya kupiga hivyo saba?huko n kuchoshana tu,yy akishafika vyake vya kutosha ndo mchezo unaishia hapo
mkuu itakua haupo serious, navojua mwanaume game ya kwanza hachelewi sasa hizo mara 3 anafikaje?
 
Nikajua pengine uzi unahusu hali ya kiuchumi ya vijana. Kumbe kimsingi wewe sasa ndie wa kuonewa huruma.

Hali ya uchumi ilivyo wewe unawaza ngono utadhani hayo mabao 7 ndiyo yatakuja kukulipia gharama za maisha.....

Naona wewe ndio wale wanasema msingi kiuno mjini hapa.... So jiandae kuwa marioo.
nilipo mimi kimaisha mpaka unakufa huwezi fika.
 
Chips ni nini? Unazungumza na vijana wa Tanzania au nchi gani mkuu? Hapa mtaani kwangu nimewauliza vijana chips ni nini wamebaki kushangaa na kucheka tu..hawajui chips ni nini
 
Chips ni nini? Unazungumza na vijana wa Tanzania au nchi gani mkuu? Hapa mtaani kwangu nimewauliza vijana chips ni nini wamebaki kushangaa na kucheka tu..hawajui chips ni nini
jina jingine wanaita viepe
 
Back
Top Bottom