Vijana wa mjini wana matatizo gani?

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
519
1,000
Nawasailimu ndg,JF
kuna kitu najiuliza ila sipati jibu kwa hawa VIJANA waishio mijini.
Unakutana na kijana hana KAZI/AJIRA lakini anamiliki vitu vifuatavyo :
1.viatu (60,000/=
2.t shirt (25,000/=
3.simu (300,000/=
4.mkufu(40,000/=
5.suruali (35,000/=
n.k
halafu eti anasema HANA MTAJI...
je hizo PESA za kununua hivo vitu wanapata wapi ??
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
15,487
2,000
Vijana wa mjini wanataka mpaka hela iandikwe juu kuwa ni ya mtaji wa biashara.....au iandikwe juu kuwa ni ya kununua kiwanja.........

Hasa vijana ambao ni wazaliwa wa Dar.....unakuta mtu ana zaidi ya miaka 40 bado anagombania maandazi na matonge ya ugali na wadogo zao......anakuambia ametafuta kazi amechoka.....!!??
 

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
519
1,000
Vijana wa mjini wanataka mpaka hela iandikwe juu kuwa ni ya mtaji wa biashara.....au iandikwe juu kuwa ni ya kununua kiwanja.........

Hasa vijana ambao ni wazaliwa wa Dar.....unakuta mtu ana zaidi ya miaka 40 bado anagombania maandazi na matonge ya ugali na wadogo zao......anakuambia ametafuta kazi amechoka.....!!??
kuna jamaa namfahamu hadi anawatoto wawili kazalisha mitaani
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,285
2,000
Nawasailimu ndg,JF
kuna kitu najiuliza ila sipati jibu kwa hawa VIJANA waishio mijini.
Unakutana na kijana hana KAZI/AJIRA lakini anamiliki vitu vifuatavyo :
1.viatu (60,000/=
2.t shirt (25,000/=
3.simu (300,000/=
4.mkufu(40,000/=
5.suruali (35,000/=
n.k
halafu eti anasema HANA MTAJI...
je hizo PESA za kununua hivo vitu wanapata wapi ??
Wanapakwa mafuta mkuu.

Mjini kuna mambo sana!!!!!
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,320
2,000
Sasa mimi kakibanda aliko nipa mshua mjini kati kana fremu 9 kwa mwezi sikosi chini ya m8 hiyo tunaizidisha kwa miezi 6 sasa hapo nijichoshe ili iwaje,nikiamka navaa msuli wangu naenda kugonga supu ya kuku kisha naenda kwa wana kupiga soga huku nina uhakika wa kula vizuri mchana na jioni na pia pocket money ya kung'oa watoto wazuri ninayo ya kutosha.

Note:Mjini ni kufanya yako ukifatiria ya wengine utajiumiza kichwa

 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,273
2,000
Nawasailimu ndg,JF
kuna kitu najiuliza ila sipati jibu kwa hawa VIJANA waishio mijini.
Unakutana na kijana hana KAZI/AJIRA lakini anamiliki vitu vifuatavyo :
1.viatu (60,000/=
2.t shirt (25,000/=
3.simu (300,000/=
4.mkufu(40,000/=
5.suruali (35,000/=
n.k
halafu eti anasema HANA MTAJI...
je hizo PESA za kununua hivo vitu wanapata wapi ??
tunavitoa mjini
 

GREGO

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
4,152
2,000
Nawasailimu ndg,JF
kuna kitu najiuliza ila sipati jibu kwa hawa VIJANA waishio mijini.
Unakutana na kijana hana KAZI/AJIRA lakini anamiliki vitu vifuatavyo :
1.viatu (60,000/=
2.t shirt (25,000/=
3.simu (300,000/=
4.mkufu(40,000/=
5.suruali (35,000/=
n.k
halafu eti anasema HANA MTAJI...
je hizo PESA za kununua hivo vitu wanapata wapi ??
Wengine ni Marioo wanalipwa na mijimama mkuu...........


Wanataka mitaji ya mamilion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom