Vijana msidanganyike!! CHADEMA haiwezi kuongoza nchi

Vijana msidanganyike!! CHADEMA haiwezi kuongoza nchi

Azarel Alafu acha kutumia double ID eti unajiuliza mwenyewe na unajijibu mwenyewe!! sishangai sana maana ndo akili zenu bavicha usikute hata hapa JF hata 50 hamfiki lkn mna maID telee ili muonekane wengi
Mwaka huu mtaimba taarabu sana tu ila magu kiboko yenu
 
salaam kwenu wana jf!!
sitaki kuongea meeeengi ila nawaambia tu kuwa chadema haiweza kuongoza nchi wala raisi hawezi tokea chadema hilo hata mh lowasa analijua........"There is big difference btn vetting and voting" Then msitegemee mh makonda kuondolewa kama mnavyotaka nyinyi!! Nyinyi hamumjui makonda ila mh raisi anamjua zaidi kuliko hata mnavyomjua nyinyi!!
Tanzania oyeee
Magufuli oyeee
Makonda oyeee!!
Chocochaneli ni mkeo? Mbona mnafanana sana?
 
salaam kwenu wana jf!!
sitaki kuongea meeeengi ila nawaambia tu kuwa chadema haiweza kuongoza nchi wala raisi hawezi tokea chadema hilo hata mh lowasa analijua........"There is big difference btn vetting and voting" Then msitegemee mh makonda kuondolewa kama mnavyotaka nyinyi!! Nyinyi hamumjui makonda ila mh raisi anamjua zaidi kuliko hata mnavyomjua nyinyi!!
Tanzania oyeee
Magufuli oyeee
Makonda oyeee!!
Tunajua hawezi mtumbua si ni noniliiiii hope ushaelewa mkubwa wewe, baki na akili zako za kibashite hizo hata firauni alijiona yeye ni mungu lakini ilifika wakati akamkubali mungu wa musa. Sasa omba mungu akupe maisha marefu utashuhudia tu mabadiliko makubwa ktk nchi yetu.
 
salaam kwenu wana jf!!
sitaki kuongea meeeengi ila nawaambia tu kuwa chadema haiweza kuongoza nchi wala raisi hawezi tokea chadema hilo hata mh lowasa analijua........"There is big difference btn vetting and voting" Then msitegemee mh makonda kuondolewa kama mnavyotaka nyinyi!! Nyinyi hamumjui makonda ila mh raisi anamjua zaidi kuliko hata mnavyomjua nyinyi!!
Tanzania oyeee
Magufuli oyeee
Makonda oyeee!!

Mzee, ingekuwa ni wewe tu unapiga kura, hicho unachosema hapo juu kingewekana. Lakn kwa sababu wapiga kura ni wengi, chama chochote kinaweza kuongoza nchi. Wala acha kukimbilia kutajataja Chadema kwa woga wako. Hata CUF au NCCR Mageuzi malengo yao ni kuongoza nchi pia.
 
chadema kumejaa ma agent wa TISS!!
Mabere Marando anaongea wazi kabisaa kuwa yeye alikuwa agent wa TISS lkn hata hamstuki! Daah chadema kuna sacatric patient........Hivi kwa akili zenu TISS kuna kustaafu?
 
Azarel Alafu acha kutumia double ID eti unajiuliza mwenyewe na unajijibu mwenyewe!! sishangai sana maana ndo akili zenu bavicha usikute hata hapa JF hata 50 hamfiki lkn mna maID telee ili muonekane wengi
Mwaka huu mtaimba taarabu sana tu ila magu kiboko yenu
Wewe una ukurutu kwenye ubongo
Natumia ID ipi nyingine?

Nimejiuliza swali lipi na kujijibu mwenyewe?

Wewe endelea kujipendekeza utajengewa msikiti hadi chumbani kwako.
 
Kampeni bado.Huwezi kusema wengine hawawezi kwakua wewe umeshindwa. Kuongoza Nchi inahitaji hekima,kwa maana yako Chadema hakuna mwenye hekima hata mmoja. Tufanye kazi habari ya kampeni mda utafika.
 
salaam kwenu wana jf!!
sitaki kuongea meeeengi ila nawaambia tu kuwa chadema haiweza kuongoza nchi wala raisi hawezi tokea chadema hilo hata mh lowasa analijua........"There is big difference btn vetting and voting" Then msitegemee mh makonda kuondolewa kama mnavyotaka nyinyi!! Nyinyi hamumjui makonda ila mh raisi anamjua zaidi kuliko hata mnavyomjua nyinyi!!
Tanzania oyeee
Magufuli oyeee
Makonda oyeee!!
Tatizo ulonalo ni kutojielewa, subir tshet 2020
 
Tunaposema vyeti feki tunamaanisha vyeti feki
Atuwezi kuongozwa na kilaza tunataka vyeti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom