Vijana mnaooa na kufunga ndoa miaka hii, mnakera sana

Vijana mnaooa na kufunga ndoa miaka hii, mnakera sana

Unaongea kirahisi ila mchango ya harusi siku hizi imekuwa ni lazima, unasumbuliwa na kudaiwa mchango kama deni vile.

Juzi kati hapa kulikuwa na harusi ya ndugu yangu mmoja wakaweka amount double 100k single 70k.
Kuna ndugu mmoja ambae hayupo vizuri financially, hana kazi yupo hivyo siku zote. Akatafuta 50,000 achangie.. Huwezi amini mchango ulikataliwa.. Na ni ndugu wa karibu sana.
Nilipatwa na mshangao hadi sasa sijaelewa.

Ni kweli sio lazima kuchanga lakini lazima watu waambiwe ili waache tabia mbaya.
Ndivyo ilivyo mkuu
 
Back
Top Bottom