Vijana mkipata wasichana wanaojitambua, oeni

Vijana mkipata wasichana wanaojitambua, oeni

chamaclotus

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Posts
1,166
Reaction score
2,416
Wasalaam,

Kama kijana ukipata binti anajielewa muoe haraka maana ukimtosa utakuja kujuta baadae.

Kwa upande wangu alikuwepo binti alinielewa sana ila mimi nikaona mimi ndio mimi, nikaona nile ujana kwa kuendelea kubadili wasichana.

Leo yule msichana namkumbuka sana, maana alishakufa na mpaka leo nahangaika na makurumbembe. Sijui kama nitapata wa kuziba lile pengo.
 
Utajuaje anajitambua bila kuishi naye?

Maana migogorro chokochoko kwenye ndoa huanza baada ya kuzaa watoto kuanzia wawili.

Hakuna aliyeachika asiye na mtoto hii ni siri ya shetani.

Talaka huja baada ya kuzaa
 
Wasalaam,

Kama kijana ukipata binti anajielewa muoe haraka maana ukimtosa utakuja kujuta baadae.

Kwa upande wangu alikuwepo binti alinielewa sana ila mimi nikaona mimi ndio mimi, nikaona nile ujana kwa kuendelea kubadili wasichana.

Leo yule msichana namkumbuka sana, maana alishakufa na mpaka leo nahangaika na makurumbembe. Sijui kama nitapata wa kuziba lile pengo.
Sasa ungemuoa asingekufa?
 
Ulifanya la maana sana kutokumuoa manake hakuna kitu kingekuuma na kukuvuruga kama kufiwa na mke halafu hapo ukute kakuachia vitoto vidogo ungepata taabu sana kijana. Shukuru sana Mungu kukuokoa japo we unaona kama ulifanya ujinga.
Ila kama ni mke mkorofi pasua kichwa mtata toxin women from cicyce sin utaona umepumua
 
Pole saana mkuu.

Hata Kama ungekuwepo nae basi angekufa.

Shukuru Kwa kuwa alikuwa sehem ya maisha yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom