Vijana, kinadada na wazee pitieni hapa

Vijana, kinadada na wazee pitieni hapa

Dam55

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2015
Posts
5,669
Reaction score
12,044
Habari wapendwa,

Namshukuru Mungu kwa uzima nilio nao hadi wakati huu najua na wewe unasababu yako ya kumshukuru Mungu.

Kuna hili jambo mwenzenu linanikera sana kwa makundi haya matatu.

1; WAZEE: Hivi baba zetu na mama zetu ni kwanini mnatutia aibu watoto wenu. Hivi kweli mzee unaenda kuoa kabinti sawa na watoto wako hii ni tamaa ama ni kitu gani hasa mbona Mnajidhalilisha au unakuta mama mtu mzima kaolewa na kijana mdogo sawa na mwanae wa kumzaa alafu hana aibu amtambulisha kwa wanae eti huyu ndo baba yenu hivi akili zenu zipo sawa kweli.

2; VIJANA WA KIUME. Hivi we kijana huna hata haya unaenda kuoa lijimama likubwa la kukuzaa ulicho kikosa ni nini kwa vijana wenzako.?
hivi wala huogopi kulifunua hilo mama?? Laana nyingine hizi mnazitafuta bure tu razi sio mpaka ya mamayako mzazi wapendwa jiuchi la huyo mama ni radhi tosha kabisa.

3: WAKINA DADA: inashangaza we dada na urembo wako wote unaenda kujichanua kwa libaba sawa na babu yako eti kisa ana hela. Unenda unawakuta wanae hata aibu huoni bahati mbaya wengine uliwahi kusoma nao. tafuta vijana wenzako kama maisha mtafanikiwatu na sio kupenda mitelemko kama hiyo unajilaani bure dada huna hata haya mwili wako kutumiwa na lijizee kama hilo?

Tafadhali jamani tubadilike ili kujenga jamii bora.

NI HAYO TU. SAMAHANI KWA WAHUSIKA NILIOWAKWAZA.
 
Unashangaa hilo tu kha! Kwa sisi waislam hatuoni ni jambo LA ajabuu saaaaana kama mtume alikua na miaka 26Alimuoa bi. Khadija mwenye miaka 40 na sisi kufanya hivyo ni sunnah tuache vijana kwa raha zetu!!!!!!! Ushindwee na ulegeee
 
Mawazo yako upo sahihi mkuu tatizo sisi vijana tunashindwa kushirikiana na wasichana ambao ni size zetu kwa sababu hawa wenzetu siku hizi hawaeleki kabsa yani ukiwa na mahusiano na bint ya 26 yrs kurudi chini jiandae kufanywa kitega uchumi.
 
Unashangaa hilo tu kha! Kwa sisi waislam hatuoni ni jambo LA ajabuu saaaaana kama mtume alikua na miaka 26Alimuoa bi. Khadija mwenye miaka 40 na sisi kufanya hivyo ni sunnah tuache vijana kwa raha zetu!!!!!!! Ushindwee na ulegeee
Aah ni tamaa tu za kijinga hakuna raha yoyote hilo li bibi litakupa raha gani mkuu?
 
Mawazo yako upo sahihi mkuu tatizo sisi vijana tunashindwa kushirikiana na wasichana ambao ni size zetu kwa sababu hawa wenzetu siku hizi hawaeleki kabsa yani ukiwa na mahusiano na bint ya 26 yrs kurudi chini jiandae kufanywa kitega uchumi.

mkuu hii yote inasababishwa na tabia ya kuto kujishughulisha kutafuta vyao japo ni kweli kumtunza ni jukumu lako lakini sasa tamaa zinawazidi mwisho wanaenda kuvamia mibabu.
 
We VP atajuaje kama wana raha au hawana ushajaribu

nikajaribu kitu gani?
huyo bibi tangu ujana wake hadi kufikia hapo kesha pita na wangapi hadi leo we ukajichomeke apo bila hata haya.
 
Back
Top Bottom