Vijana Hawa Wamelaaniwa

Vijana Hawa Wamelaaniwa

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
shock.jpg
 
Wenzako hapo watakwambia walikua USA, usifanye mchezo na maunga!! na kifuatacho hapo eneo la tukia kama hakijafanyika basi...
Ni mzigo mkubwa kwa taifa na mkubwa kwa wana JF pia!
 
Unga si mchezo,hapo lazima wafededane
 
naomba kuungana na Mwita Maranya kwamba hizi habari hata kuzichangia sasa sitaki. yaani haya mambo ya ushogo, madawa ya kulvya yamekuwa kama ni fashen na hayamuangalii mtoto w tajiri wala maskin.

kuna wengine siku hizi ni ******* wana honga mabasha chezea mshedede weye.
 
Last edited by a moderator:
naomba kuungana na Mwita Maranya kwamba hizi habari hata kuzichangia sasa sitaki. yaani haya mambo ya ushogo, madawa ya kulvya yamekuwa kama ni fashen na hayamuangalii mtoto w tajiri wala maskin.

kuna wengine siku hizi ni ******* wana honga mabasha chezea mshedede weye.

Kaaaazi kwelikweli?
 
Last edited by a moderator:
Kaaaazi kwelikweli?

mwl sie shulen kwetu tunao wanafunzi ******* na mabasha wao wapo humo humo kibaya zaid ni pale gf anapogombana na mvulana kisa umenichukuli bf wangu. mvulana ane anasema namie nautaka huo huo uboo hapo ndo ngumi zililika.

mkuu wa shule akaona hii mbaya zaid akafukuzia kuleee wakashogane nyumban kama ni kwa 3 some ama nn watajua wenyewe.
 
Pumbaf sana bahati yao ningekuwa karibu ningewalamba wote bakora
 
mwl sie shulen kwetu tunao wanafunzi ******* na mabasha wao wapo humo humo kibaya zaid ni pale gf anapogombana na mvulana kisa umenichukuli bf wangu. mvulana ane anasema namie nautaka huo huo uboo hapo ndo ngumi zililika.

mkuu wa shule akaona hii mbaya zaid akafukuzia kuleee wakashogane nyumban kama ni kwa 3 some ama nn watajua wenyewe.

Hapo kwenye red, yaani muda huu unafanya nini jamvini badala ya kuwa darasani?
 
Tehe tehe teheee! Mbuzi mzee unapata wapi mambo haya?
 
Back
Top Bottom