Vihoja vya binadamu, yaani!! we acha tuuu!!!

Vihoja vya binadamu, yaani!! we acha tuuu!!!

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
557629_10150642048623173_63782793172_9395614_583068140_n.jpg




546698_10150647794938173_63782793172_9416383_1573240658_n.jpg



Sasa hawa ni-aje?
 
Unashangaa nini hapo sasa? Kipi kipya? Wako poa mradi maisha yanaenda tu.
 
Kwa upande mwingine washukuru wachina, Maana miaka 15 iliopita AC and Satelite zilikua kwa "Mwanamboka" tuu!
 
557629_10150642048623173_63782793172_9395614_583068140_n.jpg




546698_10150647794938173_63782793172_9416383_1573240658_n.jpg



Watu wengine noma. hapo nikipiga bei ya AC pamoja na hiyo Dstv hailingani kabisa na huko juu. Bati chapa simba ni Tsh ngapi? Dstv Je? yaani kaona ni afadhali bati livuje atakinga masufulia kuliko kukosa Dstv na BBA. sasa wa kulaumiwa hapo nani , yeye au serikali? watanzania tunapenda sana starehe.
 
mambo ya fedha bwana...... usikute kapanga hapo!!!
 
557629_10150642048623173_63782793172_9395614_583068140_n.jpg




546698_10150647794938173_63782793172_9416383_1573240658_n.jpg



Watu wengine noma. hapo nikipiga bei ya AC pamoja na hiyo Dstv hailingani kabisa na huko juu. Bati chapa simba ni Tsh ngapi? Dstv Je? yaani kaona ni afadhali bati livuje atakinga masufulia kuliko kukosa Dstv na BBA. sasa wa kulaumiwa hapo nani , yeye au serikali? watanzania tunapenda sana starehe.

Mdau acha kuropoka,hapo kuna dishi la DSTV? kwa taarifa yako maeneo ya dodoma hasa wilaya ya Mpwapwa bila kuwa na dishi kama hili hupati tv yoyote wala radio pendwa,na hilo dishi ni kama laki 2 tu usitishike
 
Ahsante sana Mbuzi Mzee kwa kutuletea mambo motomoto hapa JF!
 
Mdau acha kuropoka,hapo kuna dishi la DSTV? kwa taarifa yako maeneo ya dodoma hasa wilaya ya Mpwapwa bila kuwa na dishi kama hili hupati tv yoyote wala radio pendwa,na hilo dishi ni kama laki 2 tu usitishike
mimi mwenyewe sina ndio maana sijui kama ni Dstv au lah! anyway asante kwa kunifahamisha.
 
Back
Top Bottom