Nilijua tu utaishia kutukana maana kwenye hivyo vigodoro vyenu matusi ni kawaida yenu so sikushangai .Kahare huko Kama umebanwa usinichoshe Kwaheriiii
Asili ya watu wa pwani wengi ni waislam na Hizo ni ngoma za pwani mchaga na baikoko wap wap japo siku hizi watu wa bara waliozaliwa uswazi tunawaona wakisasambuaNdo zetu uswazi hizi, bila vogodoro siku za weekend maisha hayaendi. Ila nachojiuliza mbona wacheza vigodoro/baikoko 99.9% wana majina ya Kiislam? Je, kuna uhusiano gani?
Huwezi kujitetea kwenye hilo kwasababu hata matusi mnafanana, usingekuwa na matusi ungeweza kunishawishi!Asili ya watu wa pwani wengi ni waislam na Hizo ni ngoma za pwani mchaga na baikoko wap wap japo siku hizi watu wa bara waliozaliwa uswazi tunawaona wakisasambua
Ndiyo uhusiano upo mkuu tena mkubwa tuNdo zetu uswazi hizi, bila vogodoro siku za weekend maisha hayaendi. Ila nachojiuliza mbona wacheza vigodoro/baikoko 99.9% wana majina ya Kiislam? Je, kuna uhusiano gani?
Huwezi kujitetea kwenye hilo kwasababu hata matusi mnafanana, usingekuwa na matusi ungeweza kunishawishi!
ukienda kwenye kiduku ndo utaelewa[emoji23] [emoji23] mkuuAtekenya tekenya wapi?
![]()
Tabia ya wasichana kucheza utupu barabarani pindi wanapotembea na Kigoma/ Kigodoro unadhani husukumwa na nini? Funguka hapa.
We Mzee acha kuiga VijanaTafadhali ondoa hayo Maduara meusi kwny Picha hizo ili kutupa tafakuri Mujarrabu wachangiaji wako
Ni bora hayo Maduara meusi ungeficha kila kitu kwny Picha ukaacha hapo ulipofunika!
JF is where we dare to talk & watch openly!
Wazee wa CCM hao tangu itangazwe pension ni 25% akili zao zimerukWe Mzee acha kuiga Vijana