Wananchi Tumeanza tambua haki zetu, lakini bado hatujaanza kupambana,
Mjenzi mkuu wa Kigamboni, ni Serikali ya Marekani,
Atajenga Kituo kukubwa, cha Kijeshi chenye, Bandari kubwa, Uwaja mkubwa wa ndege,
Hospitali kubwa, na nyumba za kuishi askari zaidi ya 200,000.
Trilion 16?!! Serikali ya CCM itazinya wapi?? Ili safari ya Mzee Kichaka rais wa Marekani, na zawadi ya vyandarua sijui vya $ M5,
faida yake ni kumegewa kipande cha ardhi, mtakoma na bakuli lenu la umataonya.
Lakini kuna mshiko mkubwa wa karibu $1000,000,000.00 kila mwaka, zitalipwa kama ada ya kunajisi ardhi yetu,
Kuna watu account zao USWIZI zitafura kishenzi.
Mmepigwa sementi ya macho safari hii si changa tena.