Maundumula
JF-Expert Member
- Nov 4, 2010
- 7,550
- 3,092
Mkuu viwanja vyote vitano wenzio wangepata nini..?
sosoliso Mapua,
Jamaa alikuwa ana gamble si unajua kwenye tano unaongeza Chance ya kuwa randomly picked mambo ya Probability hayo kaka.
Mkuu viwanja vyote vitano wenzio wangepata nini..?
Mie wamekula pesa yangu ya majina matano sina hamu hata nisikie kuna viwanja vya kulipia 5000 sitaki.
Kimbunga, Naona siku hizi kuuza form za viwanja imekuwa ni njia moja wapo ya source ya revenue kwa manispaa zetu. Wanashindwa kubuni njia mbadala za kujipatia kipato. Nakumbuka vya Kinyerezi mpaka leo sijui kinachoendelea. najutia kwanini niliapply. Kuhusu idadi ya fomu, kumbuka pia kama zingetolewa form chache watu wangelalamika. Cha muhimu hao wagawaji wawe fair kwenye ugawaji.
Viwanja vya Kinyerezi walikula hela yangu , this time nikasoma mchezo nikasema hawanipati NG'O
greedy!!!!!!!!!
Mkuu Kinyerezi walinilamba, ikaja Gezaulole phase 1 wakanilamba. Jamaa mmoja wa pale manispaa akaniambia phase 1 walikuja wabunge, madiwani, nk. wakachukua viwanja sasa phase 2 vingekuwa vingi na sisi walalahoi tungepata; basi nikajitosa kichwakichwa, hawakunionea huruma wamelamba tena! Uchungu kweli inakuwa kama bahati na sibu.