Vigogo Manispaa ya Ilala Kizimbani kwa Rushwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigogo Manispaa ya Ilala Kizimbani kwa Rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jul 5, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Vigogo wa Manispaa ya Ilala, akiwamo aliyekua Naibu Meya wa Manispaa ya Ilala,kupitia CCM, Mohamed Yakubu, wanapandishwa kizimbani kwa rushwa wakati wowote asubuhi hii katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala, iliyopo Lumumba.Kesi hiyo imefunguliwa na Takukuru, Dar es Salaam.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    I hate these shows! I really do.. with a passion. Angalau kuna mlio wa sauti nzuri for few days.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Kuwapandisha kizimbani sio tatizo wala hoja ya msingi.

    Hoja ya msingi ni je wamejipanga kiasi gani kuithibitishia mahakama kwamba hao watuhumiwa walitenda kweli hayo makosa??

    Nadhani takukuru katika kesi za vigogo hasa walioko serikalini hawana rekodi ya kushinda, wana rekodi ya kukosa ushahidi wa kumtia hatianbi mtuhumiwa.

    Na sitoshangaa hizi kesi kuanzishwa kwa sababu za kisiasa, huenda wameshinikizwa kuwapandisha kizimbani ili kujaribu kuendelea na kampeni yao ya kuisifia ccm na takukuru wenyewe kwakuwa hata jana bungeni wameendelea kuwashiwa moto.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji sijakuelewa vizuri, kama unachukizwa na hizi show game, huo mlio wa sauti nzuri umeusikia wapi tena?? kwa hao hao takukuru ama kwa mkuu wa kaya??
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maamuzi magumu kufanywa na serikari ya JK!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,015
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kama mtu anatuhumiwa kwa kosa fulani,kufikishwa kortini ni wajibu,au siyo?
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,892
    Likes Received: 6,086
    Trophy Points: 280
    Ushahidi wanakuwa nao lakini kama Mh. Tindu Lissu alivyorudia maneno ya 'weekleaks' bungeni, wameelekezwa wafanye tu hivyo ili angalau waTZ wawe na imani na PCCB
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahakama yenyewe hiyo ni rushwa tupu naifahamu, hakuna chochote hapo

     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM nao ni vigogo?

     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,004
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    kiini macho kingine, ni lini chenge atafikishwa mahakamani na hawa mbwiga takukuru?
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tuone kitakachotokea
     
  12. H

    Heri JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 242
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bajeti ya Takukuru imesomwa jana. They are justifying kuwepo kwao.
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi Heri lakini ni muhimu kuonyesha meno, hata kama ni katika kuhalalisha badala ya kulala usingizi na kupiga domo.
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Tusiihukumu mahakama na si vizuri suala likiwa mahakamani kulijadili hapa.

    Tuwape nafasi nasi tuwe wenye subra katika kupata maamuzi ya mahakama.
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    NI kweli tusubiri maamuzi ya mahakama, lakini napingana na kusema tusijadili. Acha watu wajadili maana JF ni mahali wazi na huru mradi tu usikiuke maadili, na pengine usijadili bila hoja. Kwa kifupi ukijadili bila hoja utajibiwa kwa hoja
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    takukuru watatoka vchwa chini kama kawaida......SIWASAHAU HAO
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mbona kinajulikana.........kuwa watashinda
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tena watayatangaza kifua nyuma
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,196
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Masuala yote yanayomgusa Mtanzania yako mahakamani, kwa njia moja au nyingine, uhuru wetu wa kuongea una maana tumenyang'anywa. Hii ni falsafa ya Spika Anne ambayo ni mfumo kale wa kudumaza uhuru wa kuongea.

    Kama mahakama haifanyi kazi yake kukidhi matakwa na mategemeo ya wananchi lazima isemwe tu
     
Loading...