6200000 / 10 = 620000 eti wahujumu uchumi, nchi hii bwana sinema zimezidi, hii takukuru inatumia tu kodi zetu bure kama hii ndio kazi yao... itabidi hii taasisi ivunjwe tu maana haina faida katika taifa hili masikini zaidi ya kuongeza hizo hasara.
6.2 mil skendo watu wanakamatwa na serikali inajifanya inafanya kazi kweli hapa, halafu 200bill watu wanvimba shingo bungeni kutetea,, poleni sana wezi wa huo mtambo wa 6.2 mill kwa kusumbuliwa maana nyie ndio kafara na sehemu za serikali yetu tukufu kuonyesha inafanya kazi na kuwajali wananchi wake..... next time na nyie muibe nyingi kuanzia 1bill na kuendelea hapa kwetu tanzania ni shambani...........