Vigezo vipi huhitajika kuwa Afisa wa usalama wa taifa Tanzania?


jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
249
Likes
328
Points
80
jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
249 328 80
Wapendwa, ni matumaini yangu kwamba weekend inaisha salama kabisa huku wengi wetu tukiwa majumbani tukiwa na familia zetu.

Nimewaza kwa sauti kali, ni taaribu gani hutumika ili mtu akidhi vigezo vya kuwa Afisa usalama wa Ofisi ya Rais, hasa kutembea na mkulu na kujua usalama wake? Hao watu nao familia zao zina makazi Ikulu au mtaani tu kama sisi? Hawa watu wana mafunzo yaliyofikia ngazi ipi?

Maana na mimi nina hiyo ambition.

Msaada tafadhali
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
Nenda jukwaa la intelijensia utapata majibu yote haya kwa kina
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
Kuna thread nyingi ana kule ambazo ziianzishwa na kujibiwa kwa kina
 
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,629
Likes
2,827
Points
280
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,629 2,827 280
Jiunge na Jkt. Uwe na nidhamu na ukakama na uive kwa kuipenda nchi. Uwe mtanzania. Uwe na abgalau elimu ya form six.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,263
Likes
5,228
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,263 5,228 280
Dah...nasikia lazima ukapikwe kwa prof. mshana jr... nimesikia tu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Haya
 
randez vous

randez vous

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
896
Likes
606
Points
180
Age
48
randez vous

randez vous

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
896 606 180
Muone y.nyerere anafundisha tuition ya hayo mambo
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,973
Likes
6,603
Points
280
Age
39
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,973 6,603 280
Ni ngumu kujua kama upo nje ya mfumo wao,,,Ila wanachukua watu smart kidogo Ila usiwe mbea mbea
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,868
Likes
817
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,868 817 280
Wewe ni mgeni humu Jf?

Jukwaa la intelligence lipo fukunyua kila kitu kipo wazi huko

Usisahau kuku mweusi na mchanga wa baharini kwa ajili ya kujiunga
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,319
Likes
15,673
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,319 15,673 280
Sijui ni kwanini vijana wengi siku hizi wanaipenda kazi ya TISS

Huwezi kujijua wewe mwenyewe kama unavyo vigezo!!


Ungekuwa na hivyo vingezo usingevuka kidato cha nne au cha sita tayari ungekuwa umesha chukuliwa!!

Kama umesha maliza chuo nenda kalale uote ndoto nyingine maanake hii imesha kuwa valid!

Ndoto yangu kubwa ilikuwa nije kuwa mwanajeshi ikaja ikawa valid dream, nikaamua kulala nikaota ndoto nyingine now i live
in my dream
 
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
1,306
Likes
595
Points
280
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
1,306 595 280
Kuwa mwanachama halisi wa ccm.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,099
Likes
21,608
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,099 21,608 280
Unataka kuzijua hizo taarifa kirahisi hivi...
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498