enjai ya kyasha
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 3,109
- 3,677
Kuna mpuuzi mmoja aliwahi kutwambia kwenye kikao kuwa kama huna kadi ya CCM huwez ukapata promotion.
Nliumia sana
Nliumia sana
CCM sio mbaya wabaya ni watu haaa!Adui wa Mtanzania ni CCM
Yes, ni kweli kabisa. Walikua na huo ujinga sana, siku moja nikiwa Makete ndio nilisikia huo ujinga live, kuna Mwalimu kahamishiwa Makete mjini kisa ni mwana ccmKuna mpuuzi mmoja aliwahi kutwambia kwenye kikao kuwa kama huna kadi ya CCM huwez ukapata promotion.
Nliumia sana
Mfumo wa ccm ndo uwafanya watu wawe wabayaCCM sio mbaya wabaya ni watu haaa!
Hahaha sio kila kitu lazima tuelewe, vingine tunawaachia wenye akili pans kidogo. Unaonaje Mpwa?Mi sijaelewa hata. Bora nifute fute gari nitjmke zangu home
Wacha nikubali tuuHahaha sio kila kitu lazima tuelewe, vingine tunawaachia wenye akili pans kidogo. Unaonaje Mpwa?
Hahahaha karibu sanaWacha nikubali tuu
Ndivyo inavyotakiwa!Makada waliopo kwenye ofisi za umma wameanza kuficha mashati yao ya kijani 🤣