BAGAH
JF-Expert Member
- Jan 17, 2012
- 4,523
- 1,060
Pole na kazi na Matumizi...
...huwa najiuliza,humu kuna wapiga chabo(viewers) wengi kuliko wenye michango ya mawazo inayoandikika...
tungefurahi kuona mawazo ya watu mbalimbali...mimi naamini JF ni kila kitu, mawazo mengine humu yanatuchekesha tu...ili mradi siku iwe fupi...mengine kweli yanafaa kwa matumizi ya BIN'ADAM..sio haki kuchungulia tu nakupotea...
tupia neno na litakua ni msaada kwa mwingine...najua wengine tunaogopa challenges...trust me zinajenga hizo...
sa kusimama mbele ya watu huwezi...na humu ambapo hatukuoni nako utata...?
na kama bado hujajiunga,jiunge sasa mambo iko huku JF
...huwa najiuliza,humu kuna wapiga chabo(viewers) wengi kuliko wenye michango ya mawazo inayoandikika...
tungefurahi kuona mawazo ya watu mbalimbali...mimi naamini JF ni kila kitu, mawazo mengine humu yanatuchekesha tu...ili mradi siku iwe fupi...mengine kweli yanafaa kwa matumizi ya BIN'ADAM..sio haki kuchungulia tu nakupotea...
tupia neno na litakua ni msaada kwa mwingine...najua wengine tunaogopa challenges...trust me zinajenga hizo...
sa kusimama mbele ya watu huwezi...na humu ambapo hatukuoni nako utata...?
na kama bado hujajiunga,jiunge sasa mambo iko huku JF