Views 11,125...replies 21...

Views 11,125...replies 21...

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
Pole na kazi na Matumizi...
...huwa najiuliza,humu kuna wapiga chabo(viewers) wengi kuliko wenye michango ya mawazo inayoandikika...
tungefurahi kuona mawazo ya watu mbalimbali...mimi naamini JF ni kila kitu, mawazo mengine humu yanatuchekesha tu...ili mradi siku iwe fupi...mengine kweli yanafaa kwa matumizi ya BIN'ADAM..sio haki kuchungulia tu nakupotea...
tupia neno na litakua ni msaada kwa mwingine...najua wengine tunaogopa challenges...trust me zinajenga hizo...
sa kusimama mbele ya watu huwezi...na humu ambapo hatukuoni nako utata...?
na kama bado hujajiunga,jiunge sasa mambo iko huku JF
 
wengine wanaacha kucoment ili walinde heshima zao kutokana na aina ya thread,wengine uvivu,mwingine hawezi akacoment kwa sababu haelewi kinachoulizwa au hana huo utaalamu,ndo mana wanabaki kusoma
 
wengine wanaacha kucoment ili walinde heshima zao kutokana na aina ya thread,wengine uvivu,mwingine hawezi akacoment kwa sababu haelewi kinachoulizwa au hana huo utaalamu,ndo mana wanabaki kusoma

Jibu tosha!
 
We Bagah, ulikuwa una niona nn? Na kama sio hivyo hata hii maskin wa Mungu ningepita...kweli umenipatia!!
 
wengine wanaacha kucoment ili walinde heshima zao kutokana na aina ya thread,wengine uvivu,mwingine hawezi akacoment kwa sababu haelewi kinachoulizwa au hana huo utaalamu,ndo mana wanabaki kusoma

ndio tuhamasishane...tunaweza tukabadili mitazamo ya wachache wenye izo tabia ulizotaja...
by tha way nimependa mchango wako...najua ww sio mzee wa chabo.
 
Nimeona soo kupita kimyakimya coz uzi wenyewe umeshanisuta. Mh. BAGAH pokea salam zangu!
 
Nimeona soo kupita kimyakimya coz uzi wenyewe umeshanisuta. Mh. BAGAH pokea salam zangu!

natamani ningejua wanaochunguliaga humu ni wakina nan?kwa utam wa JF haiwezekani mtu akapita kav kav...hata acheke basi...ebo!
your highness SI Unit
 
wengine wanaacha kucoment ili walinde heshima zao kutokana na aina ya thread,wengine uvivu,mwingine hawezi akacoment kwa sababu haelewi kinachoulizwa au hana huo utaalamu,ndo mana wanabaki kusoma

ndetichia and 199 like this post
 
wengine wanaacha kucoment ili walinde heshima zao kutokana na aina ya thread,wengine uvivu,mwingine hawezi akacoment kwa sababu haelewi kinachoulizwa au hana huo utaalamu,ndo mana wanabaki kusoma

sawasawa
 
Bagah! Bagah..!! Hebu nisikize kidogo, wengine tunapenda tu kusoma na kuchukua maujuzi kisha haooo tunatokomea zetu, hii changia changia sometimes inadhuru unaweza jikuta umechangia sicho ukalamba ban, jela noma!
 
Bagah! Bagah..!! Hebu nisikize kidogo, wengine tunapenda tu kusoma na kuchukua maujuzi kisha haooo tunatokomea zetu, hii changia changia sometimes inadhuru unaweza jikuta umechangia sicho ukalamba ban, jela noma!

hahahhaaaa...SALOK bana,huwezi kuwa na kinywa kinenacho matukano kila wakati mtu wangu.
mchango wako tunautaka mtu wangu...mwisho wa siku jukwaa linabaki la watu fulani tu...haipendezi.
jela kubaya nakubali!
 
Back
Top Bottom