Video ya unyama ya wanafunzi waliopigwa na kuchomwa moto na wanakijiji kwa tuhuma ya wizi wa simu


kiladay

kiladay

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
156
Points
0
kiladay

kiladay

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
156 0
Watu wa mjini hupenda kusema: "Wizi noma ila unyama balaa" Huu ni zaidi ya unyama, zaidi ya ukatili uliokithiri uliofanywa na wanakijiji wenye mioyo ya jiwe iliyokosa nyama. Tukio hili limetokea tu baada ya tuhuma za wizi wa simu iliyoelekezwa kwa wanafunzi wadogo wa chuo cha UNIPORT kuvuliwa nguo, kupigwa na mwisho kuchomwa moto.


Mungu azilaze roho za marehemu hawa mahala pema peponi. Amina.

Video hii hapa:
kilaDay - Video ya wanafunzi wanne waliopigwa na kuchomwa moto na wanakijiji kwa tuhuma za wizi wa simu
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Points
170
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 170
jamani kweli roho za watu manne na sim wapi na wapi, wakati sim hiyo hiyo imetengenezwa na binadamu. huu ni ufinyu wa mawazo na ukosefu wa imani.Na mashahidi wanatazama hukumu inavyotolewa kwa wanadamu wenzao.inasikitisha sana.
 

Forum statistics

Threads 1,283,762
Members 493,810
Posts 30,799,990
Top